toi_toi

ban oi minh lam den buoc' la dzo star.. run ->%systemroot%\system32\oobe\msoobe.exe /a thi no hien ban bao' lo^i~ không hieu tao sao. ban giai thich gium` nha

kesitinh

máy nhà em vào chỗ "thay đổi một khóa bất kì (ví dụ 71 thành 72 chẳng hạn)" thì không thấy 71 mà chỉ thấy 76 nên em sửa luôn 76 thành 72 nhưng làm xong các bước kia mà vẫn không active được windows mới đau, nó vẫn hiện ra cái chìa khóa ở góc cuối bên fai màn hình thông báo số ngày còn lại được sử dụng windows T_T anh có cách nào chỉ em với!

Howe

IE8 cho Xp

Code:

Đây là Cr-ack windows Xp2, mình đã test , chắc chắn thành công , Cr-ack xong các bạn có thể dùng thoải mái các soft của microsoft mà bất bị đòi bản quyền

Cr-ack Xp 2

Code:

Mình thấy cách nì là đơn giản hơn cả . Goodluck

Brantley

máy bạn ơi cho hỏi.IE 6 của mình co ID la bản OEM nhưng khi update lên IE8 lai mat đi chữ OEM

Rafael

thank bạn.Mình vẫn còn gặp 1 số trục trặc nhưng cuối cùng vẫn xong

Derren

ọc, tưởng thế nào, hóa ra là cài cho windows chưa có bản quyên hả. windows OEM thì cài trời cũng được, miễn là của Microsoft. .

Dù sao thì bài này cũng có ích đấy chứ nhỉ. Thanks

Christy

Sax mình cài 2 cái firefox 9.0 và IE8 cho 2 cai cung vao 1 trang web vẫn thấy firefox đỉnh hơn.

FIRE chất thật

thoidi

Trích:

TheBlackHacker

Sax mình cài 2 cái firefox 9.0 và IE8 cho 2 cai cung vao 1 trang web vẫn thấy firefox đỉnh hơn.

FIRE chất thật

Firefox 9.0 là cái gì hả bạn??

Bây h FF mới ra tới bản 3.5 mà bạn tìm đâu ra bản 9.0 vậy???

Có bản 9.0 thì mình thua bạn rồi

Enno

mình cài chạy file .exe down từ trên mạng về thì bị báo lỗi "is not a vaild windows 32 application" các pro giúp với! thank!

Các chủ đề có liên quan khác