Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By anhlasaobango2000
#447036 Mình có vào mục Device Manager Nhưng không thấy bất kỳ dấu hỏi màu vàng nào. VÀ Mình cũng có vào dxdiag thì máy bảo là thiếu driver âm thanh.

..Mong các bạn giúp đỡ Thanks Nhiếu Nhiếu !!!
By vladimirputin777
By gloom_king
#447098 thông báo thiếu driver thì bạn lên mạng down driver về mà cài.. không thì ra tiệm mua cái đĩa full driver về.... Nếu bạn biết các bộ phận máy tính thì hãy thử mở thùng máy ra nhìn vào cái main tìm chip sound và coi tên chip là gì rồi lên mạng search thì chắc chắn được 100%... thường thì chip sound có dòng chữ Realtek đó bạn.
By tungshooter
#447165 bạn kiểm tra lại loa xem sao. xong vẩn không được thì bạn lên mạng download bộ Driver tổng hợp về cho nó tìm và cài đặt xem sao. thường thi tui dùng bộ easy Driver 5.2 bạn cứ lên google gỏ vào "Download easy Driver 5.2 mf" thì nó hiện ra cho bạn tải về và thử. chúc bạn thành công
By Gilberto
#447166 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mấy hình của máy mình nè.. mà bạn ơi mình k unitall dc. Hôm trước mình có tải về cài thử nhưng nó vẫn vậy hjc k biết bị gì nữa

---------- Bài thêm lúc 14:38 ---------- Bài trước là lúc 14:21 ----------

duytin07a bạn kiểm tra lại loa xem sao. xong vẩn không được thì bạn lên mạng download bộ Driver tổng hợp về cho nó tìm và cài đặt xem sao. thường thi tui dùng bộ easy Driver 5.2 bạn cứ lên google gỏ vào "Download easy Driver 5.2 mf" thì nó hiện ra cho bạn tải về và thử. chúc bạn thành công Mình đang down để test thử. Mà mih` có xài bộ driverpack solution rồi mà k được
By jupi1402
#447237 Ngày trước bạn mình cũng bị như thế này, lần đấy là cài XP SP2, thế là mình Cr-ack rồi update thẳng lên SP3, khởi động lại máy là driver âm thanh lại hoạt động bình thường
Kết nối đề xuất: