Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By davidneilbui8488
#440414 Thông tin máy tính của em

Chíp e5700

Card hình gigabyte 8400gs

Main g31mv

RAM 2G , 1 cái bus 667 1 cái bus 800

Nguồn 450w

Không hiểu sao em lắp card vào mà vẫn chạy như trước không nhanh hơn tí nào mà có khi nó còn chậm hơn

Em nghĩ chắc là do 2 cái ram bus không cùng nhau phải không các bác(em còn gà , h mới tìm hiểu về phần cứng )

Mong có bác cho em ít thuốc chữa bệnh cho máy tính của em

Em xin Thank !
By timbaland_3107
By tnphung_cnttkhktn
By bachhop172000
#440777 Nhìn vào là biết cài sai hay thiếu Driver, down bản khác về cài lại đi

---------- Bài thêm lúc 10:11 ---------- Bài trước là lúc 10:09 ----------

Có lẽ Main không hỗ trợ loại card này
By Dayne
#440778 vancapvinh khuyên bác đừng mua Card hình gigabyte 8400(GS) ,mà nên mua Card hình gigabyte 8400(GT) xài sẽ tốt hơn hê hê , vừa sáng mang trả nó rồi

Với lại mình cũng không KẾT con 8400gs này nhưng có điều ở quê không có sự lựa chọn

Mà có 8400gt à
.:skill.all:. Nhìn vào là biết cài sai hay thiếu Driver, down bản khác về cài lại đi

Có lẽ Main không hỗ trợ loại card này driver mình không cài mà mình toàn ghost lại thôi

Còn main này hỗ trợ đấy , quán nét nó chạy ầm ầm đấy thôi

mà với 600-700k h mua được loại gì cũ để chơi game nhỉ
By Sterling
#440779 .:skill.all:. Nhìn vào là biết cài sai hay thiếu Driver, down bản khác về cài lại đi

Có lẽ Main không hỗ trợ loại card này Bạn phán như thánh vậy! Bây bạ không!

Ảnh chụp thể hiện là máy tính nhận đầy đủ driver card VGA rồi nhá. Card VGA thông thường cắm khe PCI E, các main hiện nay đều sử dụng cổng này.

Bác tìm thử cây RAM khác cùng BUS, thông số phụ ... tương tự với 1trong 2 cây cắm vào thử xem!
By b0y_b4n0_o
#440780 Ai rả lời cho em cái này cái
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

phải chăng ổ cứng vừa bad

có clip này
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary