Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By bachduyanh1302
#440403 máy m mấy hum nay nghe nhạc bằng WMP và nghe trực tuyến đều bị giật...hức...các bro xem máy e bệnh gì vậy thế?

nghe nhạc thôi mà tức quá đi.thanks
By Tieu_Li
#441252 Chào bạn !

Có thể máy bạn chạy nhiều chương trình cùng một lúc nên xãy ra tình trạng trên, bạn thử tắt hết các ứng dụng rồi chỉ mở một bài nhạc nào đó lên xem coi có bị tình trạng như vậy không? Ngoài ra bạn nên nói rõ cấu hình máy bạn, bạn sử dụng HDH nào, bạn sử dụng Widows media ver mấy? thì tất cả người mới giúp được.Còn nghe trực tuyến có thể do đường truyền thôi bạn.
By iep_k52
#441253 do máy yếu, thiếu RAM, CPU yếu, do windows lỗi, do phù tụ trên main( thường là tụ hóa), nghe online thì do mạng...
By tieumieucodonhokcantinhyeu
#441254 herostrong Chào bạn !

Có thể máy bạn chạy nhiều chương trình cùng một lúc nên xãy ra tình trạng trên, bạn thử tắt hết các ứng dụng rồi chỉ mở một bài nhạc nào đó lên xem coi có bị tình trạng như vậy không? Ngoài ra bạn nên nói rõ cấu hình máy bạn, bạn sử dụng HDH nào, bạn sử dụng Widows media ver mấy? thì tất cả người mới giúp được.Còn nghe trực tuyến có thể do đường truyền thôi bạn. m dùng windows Xp sp2,WMP 11,m khẳg định là không phải do đường truyền,cũng không phải do chạy nhiều chương trình 1 lúc.

Ram 512 thui,máy cùi mà
By conangdeptrai1012c
#441279 viethai_dhktcn m dùng windows Xp sp2,WMP 11,m khẳg định là không phải do đường truyền,cũng không phải do chạy nhiều chương trình 1 lúc.

Ram 512 thui,máy cùi mà Chào bạn !

Như bạn nói còn một khả năng nữa là máy bạn bị dính virus, bạn nên quét virus toàn ổ đĩa và dọn dẹp các file rác.

Chúc bạn thành công.
By soi_tucach
#441281 Có thể là do virut, trước khi quét bạn nên cài lại drive âm thanh ....

à, bác chủ thớt tắm dùm em cái âm thanh trong cái chữ kí của bác cái, đang bật gần chục tab, lần mò mãi mới tìm thấy tab có nhạc,,,
Kết nối đề xuất:
Nơi này có anh English Lyrics
Synonym dictionary