Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By be_boy_17_6_1991
#431870 Tình hình là tớ vừa lỡ làm cái gì chả nhớ rõ. Hic! Bây giờ Start -> Shut Down nó hiện cái bảng như hình vầy nè:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Khi Shut Down thì thế mà khi MỞ máy lên nó hiện 1 cái bảng đòi password gì đó mới mở được mình bí quá enter đại nên cũng vào được @@

Hic ai biết tắt bỏ cái đó đi không
By thaixuan.nguyen
#431888 Bạn vào Start/Run gõ control userpasswords2 rồi bỏ dấu check ở mục "Users must...." là được
By Quarrie
#431929 cài lại windows chắc dc đó bạn à , cái lỗi này nhìu người gặp rồi trên google có nhìu lắm bạn cứ search đí khác có
By tomcat.2008
#431951 thaihoangks Bạn vào Start/Run gõ control userpasswords2 rồi bỏ dấu check ở mục "Users must...." là được Hic mình làm theo không biết bị làm sao mất hết 1 số thứ ở ổ C T.T
By lananh_VN
#431984 Huonganhyeuem Bạn vào Control Panel>User Accounts>chang the way user log on or off>tick chọn vào 2 mục Use...>sau đó Apply là được. đầu tiên dùng cách này nếu không được thì sau đó thử cách này:

thaihoangks Bạn vào Start/Run gõ control userpasswords2 rồi bỏ dấu check ở mục "Users must...." là được gl ^^
By ngocf_collections
#432021 Bạn làm thế này nhé!

Vào control panel rồi tìm Users acount rồi lại tìm chữ Users acount kích vào. Lúc này hiện ra 1 cửa sổ bạn chọn Tab Advanced và bỏ dấu tích ở dòng Require Users to press Ctrl+Alt+Delete
By Avrel
#432095 sieudaochichqqq Bạn chụp hình cái khung đòi nhập password lúc khởi động lên xem không lẽ dùng máy ãnh chụp pa!!! cái đó hồi xưa cũng bị, đang bình thường cái sấm sét 1 cái là ih như chủ thread
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym