toilapn

Mình vừa ra tiệm cài win7 xong nhưng thấy khó dùng quá nên muốn dùng lại windows xp, mình lấy đĩa boot ra ghost lại bản xp nhưng đến phần chọn "8.Ghost (Normal)" sau đó chọn yes/no thì minh nhấn enter liên tục thì nó cứ lỗi ầm ầm, tương tự như không tìm thấy file gì thì phải nên mãi không ghost được. Mọi người ai có kinh nghiệm giúp giùm.Thank all!

---------- Bài thêm lúc 11:36 ---------- Bài trước là lúc 11:04 ----------

ai giúp mình với

tranngoclam1991

hoadainhan_247 Mình vừa ra tiệm cài win7 xong nhưng thấy khó dùng quá nên muốn dùng lại windows xp, mình lấy đĩa boot ra ghost lại bản xp nhưng đến phần chọn "8.Ghost (Normal)" sau đó chọn yes/no thì minh nhấn enter liên tục thì nó cứ lỗi ầm ầm, tương tự như không tìm thấy file gì thì phải nên mãi không ghost được. Mọi người ai có kinh nghiệm giúp giùm.Thank all!

ai giúp mình với Bạn thử format xong ghost nhé.

pleiku147

Lỗi gì bạn nêu ra rõ ràng mình mới biết mà giúp. Có thể ghi lại đoạn mã được không

Ollie

hoadainhan_247 Mình vừa ra tiệm cài win7 xong nhưng thấy khó dùng quá nên muốn dùng lại windows xp, mình lấy đĩa boot ra ghost lại bản xp nhưng đến phần chọn "8.Ghost (Normal)" sau đó chọn yes/no thì minh nhấn enter liên tục thì nó cứ lỗi ầm ầm, tương tự như không tìm thấy file gì thì phải nên mãi không ghost được. Mọi người ai có kinh nghiệm giúp giùm.Thank all!

ai giúp mình với File ghost bị lỗi nhé

Theo mình thì có khả năng file ghost của bạn bị lỗi chứ không liên quan gì đến chuyện cài windows 7 hay xp vì môi trường đang sử dụng là môi trường Dos. Nếu không bạn mượn thử 1 đĩa Boot khác thử ghost lại xem sao thôi.

ntthaonhi

Sao tất cả người lại bảo file ghost lỗi nhỉ, bạn í vừa vào được Norton ghost đâu, chết đứng ở đoạn load file mà. Vấn đề ở đĩa chứ nhỉ

nhưng đến phần chọn "8.Ghost (Normal)" sau đó chọn yes/no thì minh nhấn enter liên tục thì nó cứ lỗi ầm ầm, tương tự như không tìm thấy file gì thì phải....

Irvin

Đĩa ghost mới còn ngon, format sạch sẽ ổ C rồi ghost vào bình thường thôi bạn à. Mà thắc mắc cái là windows 7 bản ultimate chạy rất chi là ngon, bạn bảo khùng khùng là windows 7 bản nào thế? .

rok_xit

Tầm xàm quá. Main k tương KẾT với đĩa ghost. Bạn kiếm đĩa ghost khác 10. trở lên bỏ vào xem sao nhé

Các chủ đề có liên quan khác