Có ai biết cách nào ghi đĩa mp4 cho đầu dvd dân dụng xài được thì giúp mình với. Mình vừa thử ghi file data .mp4 đuôi nhưng máy mình không đọc được, h mình đang tìm phần mềm nào ghi được, bạn nào biết thì giúp mình với. Thanks.

luz_missngoc

Theo mình bạn conver to avi đi nhé sẻ đọc được trên đầu dvd dân dụng đó . Chúc bạn thành công

mình vừa chuyển thành file avi rồi nhưng đầu đĩa vân không đọc được, mấy bữa nay vọc hết gần chục cái đĩa rồi, rầu ghê

Đầu dvd hay vcd vay ban . Bạn nhìn lên mặc trước đầu xem thữ nó hổ trợ nhửng định dạng gi và bạn dùng Phần mềm gì để conver và dung Phần mềm nào để ghi đỉa vậy bạn

dory1588

nó đọc được file mp3, mp4, wma, dvd các kiểu mà mình nhét cái đĩa mới ghi xong nó kêu no disc, mình ghi bằng phần mêm total convert.

---------- Bài thêm lúc 15:53 ---------- Bài trước là lúc 15:51 ----------

à đầu của mình là đầu arirang đó

b4by_kut3_93

Tốt nhất bạn hãy láy Phần mềm tcv conver thanh avi . Rồi bạn dùng Phần mềm nero ghi file avi vừa conver bằn cách ghi data vào đỉa trắng dvd nhé .

selfish_vn

Minh_97 convertxtodvd nhé bạn, trong diễn đàn mình có bài chỉ dẫn rồi đó cái của bạn nói chỉ ghi được file hình, còn ý mình là ghi đĩa cd đó.

Nếu bạn chép dvd thì làm như trên mình hướng dẩn . Còn đối với cd thì đơn giản hơn là khi conver ra file avi thì dùng ứng dụng ghi đỉa có sẳn của window chép cd data nhé khỏi dùng nero.

Mình vừa làm được rồi, Thank các bạn nhiều, do nhà mình xài chung với đầu karaoke arirang có đọc được file wma nên mình convert qua file wma rồi ghi dạng data máy đọc được. Còn avi thì máy không nhận.....anw thank all for helping me

Các chủ đề có liên quan khác