Máy của em nghịch linh tinh giờ nó hiện ra thông báo : Windows File Protection Files that are required for windows to run properly have been replaced by unrecognized versions .To maintain system stability Windows must restore the original versions of these files Insert your windows XP professional service pack 3 CD now . Giờ em phải làm sao . các bạn hương dẫn rõ hơn em dc không ,cứ bảo em cho đĩa vào sửa lỗi thì ...hịc ,em gà lắm ,cái này có nghiêm trọng lắm không ,vì không phải máy của em

Đó là bạn vừa xóa đi mất 1 hay 1 vài file, chương trình của windows gốc. Bây h bạn cho đĩa windows vào rồi chọn repair nhé. hay lúc nó hiện ra cái bảng đấy thì bạn đưa đĩa vào (của bạn là windows xp sp3 nhé)

Virgilio

Tình hình là bạn vừa xóa nhầm 1 số file hệ thống của windows

để không xảy ra dòng thông báo trên thì bạn cho đĩa xp sp3 vào và sửa lỗi nhé

nếu cần thiết thì ghost lại ghost lại máy là nhanh nhất

Darryl

bạn xóa file trong windows rồi.. chỉ có thể repair hay ghost lại thôi...

Cornell

nhoveem007vn Tình hình là bạn vừa xóa nhầm 1 số file hệ thống của windows

để không xảy ra dòng thông báo trên thì bạn cho đĩa xp sp3 vào và sửa lỗi nhé

nếu cần thiết thì ghost lại ghost lại máy là nhanh nhất ghost là sao dẫy chỉ dùm đi

dịch nguyên đoannj thông báo như sau : windows file tập tin bảo vệ được yêu cầu cho các cửa sổ để chạy đúng vừa được thay thế bằng phiên bản không được công nhận. Để duy trì sự ổn định hệ thống windows phải khôi phục lại các phiên bản ban đầu của những tập tin này chèn windows xp chuyên nghề của bạn gói dịch vụ 3 đĩa.

bệnh là bản ghost của babjn bi fat hiện nên cài lại windows đi thôi chứ còn làm gì nữa

Các chủ đề có liên quan khác