Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By phuonghathien
#416134 Cho hỏi, mình có 1 cái thẻ nhớ máy chụp hình, hình mình chụp chưa kịp lấy ra thì thằng em format lại thẻ và chụp và xóa thêm rất nhiều hình . Liệu còn có khà năng khôi phục dữ liệu không, vì những tấm hình này rất quan trọng. Please Giúp me!!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By jhk_hj
#416171 Bạn thử dùng Removable Media Data Recovery tải tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, bạn có thể lên mạng tìm chỉ dẫn sử dụng. Ngoài ra còn một số soft nữa bạn có thể tải về, cài đặt, sử dụng:

Digital Camera Data Recovery:Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Blog Tâm sự:
  • Bố mẹ chỉ muốn tôi lấy chồng nước ngoài | 12:05 ...
  • Tôi có nên giữ thai khi không có điều kiện về sức khỏe và kinh tế | 11:05 ...
  • Tôi ngồi ngoài khách sạn chờ chồng và bồ hai tiếng | 11:05 ...
  • Bạn gái có hành động mờ ám với tình cũ | 11:05 ...
  • Cô gái tôi yêu nói có thể vì tiền mà đi khách | 11:05 ...
  • Tôi quá mệt mỏi vì suốt ngày phải dối vợ về người tình trong bóng tối | 11:05 ...
By khoanguyenkind
#416214 nếu bạn có đĩa Hiren boot bạn có thể thử dùng một số tool khôi phục dữ liệu ở trong đó cũng rất có hiệu quả ak! trường hợp của bạn thế này chắc thành công không cao lắm hen

By vip_styl3_b3b3_girl_92
#416472 format mà ghi đè dữ liệu lên thì khả năng phục hồi dữ liệu là rất rất khó. Nếu đó là dữ liệu quan trọng tốt nhất bạn nên thuê dịch vụ người ta sẽ phục hồi cho.

Còn nếu không thì tự mày mò theo hướng dẫn sau: Hướng dẫn phục hồi dữ liệu ổ cứng
nhưng cứ thử phục hồi xem thế nào có thể dùng Recoverly my file hay Get Data Back khá hiệu quả đó
By nhoc_dung_pro
#416473 punca Cho hỏi, mình có 1 cái thẻ nhớ máy chụp hình, hình mình chụp chưa kịp lấy ra thì thằng em format lại thẻ và chụp và xóa thêm rất nhiều hình . Liệu còn có khà năng khôi phục dữ liệu không, vì những tấm hình này rất quan trọng. Please Giúp me!!!

format thì còn có thời cơ cho bạn, nhưng chụp và xóa thêm rất nhiều hình thì không xong rồi! Các file mới vừa ghi đè lên các cung cũ ( chứa hình ảnh mà bạn muốn tìm ) cho nên bạn sẽ khó khôi phục lại, mà nguy cơ không được lên đến 99.9% cho dù bạn có dùng phầm mềm nào đi nữa! Chia buồn cùng bạn
By dat_cao2000135
#416474 punca Cho hỏi, mình có 1 cái thẻ nhớ máy chụp hình, hình mình chụp chưa kịp lấy ra thì thằng em format lại thẻ và chụp và xóa thêm rất nhiều hình . Liệu còn có khà năng khôi phục dữ liệu không, vì những tấm hình này rất quan trọng. Please Giúp me!!! Format rồi lại chụp rồi lại xóa. Dữ liệu bị ghi đè kiểu này khó lòng mà khôi phục được, có khôi phục được thì cũng là những file ảnh không nguyên vẹn , chịu khó chụp lại đi bạn
By thienthanxanh162
#416476 punca Cho hỏi, mình có 1 cái thẻ nhớ máy chụp hình, hình mình chụp chưa kịp lấy ra thì thằng em format lại thẻ và chụp và xóa thêm rất nhiều hình . Liệu còn có khà năng khôi phục dữ liệu không, vì những tấm hình này rất quan trọng. Please Giúp me!!! Mình có thể cứ được bạn ở đâu vậy mang qua chỗ mình để mình cứu cho

Xem thêm ở đây nah bạn

By Melvon
#416512 hxml Mình có thể cứ được bạn ở đâu vậy mang qua chỗ mình để mình cứu cho

Xem thêm ở đây nah bạn

Bác ơi, em cũng bị vậy này, cứu em với bác cho em địa chỉ sdt, em mang qua với
By o0o_barbi3_doll_pink_o0o
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online