Brys

Mỗi lần mở máy khi em vào my Computer nó lại xuất hiện lỗi này. Có ai biết sửa giúp em với. Thank nhiều!

ot_ngot2412

anhnongdan2021 Mỗi lần mở máy khi em vào my Computer nó lại xuất hiện lỗi này. Có ai biết sửa giúp em với. Thank nhiều! Bạn gì đó không có hình ảnh hay miêu tả rõ hơn thì sao anh em giúp được.

Tớ ở Thái Nguyên có con toshiba m200 e4110 bị lỗi rất lạ. ban đầu tớ dùng vista home basic bản quyền, sau nặng máy tớ chuyển XP SP3, được vài tháng máy tự restart không cần hỏi ai cả, ban đầu còn được 30p, sau 15p, sau 10, sau 5p, sau cùng thì đang ở chỗ màn hình khởi động cũng restart xẹt 1 cái. Tớ vừa mang ra 3 cơ sở ở TN như jsc, nông lâm, linhkienso .. các anh ý test 1 cơ số các bản ghost từ nhận Driver đến không driver, format toàn bộ ổ C, cài lại windows XP, windows 7 nhưng đều not OK. tớ phát hiện là dùng ở safe mode hay mini windows từ USB thì vô tư, để cả ngày cũng không bị restart. bác nào có kinh nghiệm về vụ này không , Giúp với. em không biết có vấn đề gì với nguồn, ổ cứng hay quạt chip không.

witoc_apple

qua đêm nay chắc mình bị band nick!!! nhưng mà ...

đang cài windows 7 nhưng không biết như thế nào nên phải liều thôi hihi chủ topic tức lắm nè hihi sory

Các chủ đề có liên quan khác