không hiểu sao cứ vào mediafire là bị lỗi như vầy

[url=http://www.upanh.com/untitled_upanh/v/cnkablba3xz.htm][/url]

có ai giúp mình với!!! cứ thế này thì không down từ mediafire được!! khổ lắm!!

hhl_1190

Bạn phải nâng cấp trình duyệt này len, vì nó quá cũ rồi. Bạn kích vào biểu tượng cờ lê ở góc trên bên phải cửa sổ Chrome rồi chọn giới thiệu về Chrome, khi đó Chrome sẽ tự động cập nhật phiên bản mới cho cậu.

nhitieuthu_114

anhnongdan2021 Bạn phải nâng cấp trình duyệt này len, vì nó quá cũ rồi. Bạn kích vào biểu tượng cờ lê ở góc trên bên phải cửa sổ Chrome rồi chọn giới thiệu về Chrome, khi đó Chrome sẽ tự động cập nhật phiên bản mới cho cậu. nâng cấp kiểu j vậy bạn chỉ mình với cái lỗi này là do trang chủ của nó đang nâng cấp chứ đâu phải là trình duyệt của mình nâng cấp đâu đợi khi nào nó nâng cấp xong rồi là lại dow được thôi mà

Angelo

Mediafire bị lỗi 2 ngày nay rồi. Báo lỗi là do sử dụng trình duyệt cũ nhưng khi down trên 3 trình duyệt phiên bản mới nhất: Chrome 17beta, IE 9, FF9 đều bị thông báo lỗi. Anh em cho ý kiến đi chứ!

Chencho

Ối giời lỗi này do TRang chủ của nó đang bị làm sao ấy mà

vespa_standard

anhnongdan2021 Bạn phải nâng cấp trình duyệt này len, vì nó quá cũ rồi. Bạn kích vào biểu tượng cờ lê ở góc trên bên phải cửa sổ Chrome rồi chọn giới thiệu về Chrome, khi đó Chrome sẽ tự động cập nhật phiên bản mới cho cậu. chém ít thôi, gc ff mới nhất đây này, hình y như chủ thớt mấy hôm nay.

maianhvk

Poli không hiểu sao cứ vào mediafire là bị lỗi như vầy

[url=http://www.upanh.com/untitled_upanh/v/cnkablba3xz.htm][/url]

có ai giúp mình với!!! cứ thế này thì không down từ mediafire được!! khổ lắm!!

Download phần mềm "UltraSurf" V mới nhất về chạy là vào mediafire vivut ngay

Good Luck

Ladd

Mình đang sử dụng bản u.10.17 và có vẻ vừa được cải thiên. thank bạn natty nhé

Faraji

sử dụng UltraSurf mà vào những trang bình thường thì kô sao nhưng mà trang nào mà có Virus thì khó cưỡng được sự xung sướng đó lại tốt nhất là chờ media nó cập nhật xong rồi dow

chaoslegionlion

mình vẫn bình thường

mà cái này đâu phải bữa nay,mình cung hay gặp

không chỉ FF mà NCT hay nhiều trang khác nữa,lâu lâu lại gặp thế

wondergjrl_34

Tình hình là không được down nó không sướng cái tay. "Nhàn cư vi bất thiện" chả nhẽ lại xem xxxxxxx chờ MF

Cornal

Mình cũng bị tương tự hệt tn, up lên cho ai biết vào giúp anh em cái , hồi trc facebook cũng bị y chang tn, phải chỉnh lại host mới ok được

Các chủ đề có liên quan khác