Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By trungnhutinfor
#406524 dòng này cũ nên win7 không hỗ trợ hả ta? mà tức cười cái tít, nhớ có bác nào cũng có topic đòi tự tử mà giờ ra sao rồi

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tudinhhuong18
#406547 trummochoa Mình mới mua máy in hp 1010 và đây cũng là lần đầu dùng máy in nên có nhiều thứ linh tinh chưa biết mong anh em IT giúp đỡ.mình đang dùng windows 7 nhưng windows 7 lai không Support(ko hổ trợ )cho máy in hp 1010 -Máy in dòng này thuộc chủng loại 6 (Catagory 6). Driver Loại này thuộc host-drivers-model (Không có Driver riêng cho W7)-bây giờ phải làm j mới dùng được.mình vừa thử nhiều cách rồi nhưng không được mong ae giúp đỡ.chân thành cảm ơn!

Ai Giúp thuan.thuận sẽ khao 1 chầu cafe hòanh tráng nếu có nhã hứng Máy in hp 1010 Driver Win7 64bit link Mediafire đây các bạn, mình vừa mới cài cho con Laptop của mình HĐH win7 64bit: Link Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Blog Tâm sự:
  • Được tôi tha thứ nhưng vợ vẫn chưa dứt được người đàn ông đó | 03:02 ...
  • Đi với bạn trai nhưng tôi lại nghĩ đến người đàn ông khác | 02:02 ...
  • Chấp nhận làm mẹ đơn thân khi có con với người có vợ | 04:02 ...
  • Mẹ khổ cả đời vì bố đối xử quá tệ bạc | 05:02 ...
  • Nỗi đau về chuyện ngoại tình của ba cứ theo tôi dai dẳng | 03:02 ...
  • Tôi sợ mình là cái bóng thay thế cho tình đầu của anh | 04:02 ...
By coheocon_lovely
#406584 bạn nên cài driver máy in vào khi dùng win7 nhé, win7 k có sẵn driver máy in đâu, nó chỉ có 1 số loại thôi, mua máy in nhà sản xuất đưa cho đĩa còn gì
By angelhell_188
#406604 Mình vẫn cài được trên windows 7, sao các bạn lại không cài được. Cứ cho đĩa gốc của nó vào thì nó nhận hết, khi cài nó có báo lỗi, mình cứ OK. Khởi động lại máy là dùng bình thường.
By thaothanh_298
#406625 uh sao lại không hổ trợ được chứ.tuy chưa có driver cho win7 nhưng dùng driver cũ vẫn được mà.xóa cái cũ cài lại cái driver mới đi.tình thế cuối cùng là cài lại winxp hay cài 2 HDH thế thôi.
By black_white29
#406626 - windows 7 thì cũng giônhs như xp chỉ có vài driver cho máy in có sẵn trong máy thôi vài loại không có thậm chí có đĩa driver cũng chỉ hỗ trợ xp ở các dòng máy cũ . bạn thử vao đây xem sao

ftp://ftp.hp.com/pub/softlib/softwar...hb-vista32.zip ( windows 7 32bit )
By rua1410
#406665 vẩn cài được cho windows 7 bình thường . bạn sài windows 7 bao nhiu Bit nếu 32 Bit thì tải driver của vista 32 bit về rùi setup vào là xong . setup dạng hardisk tìm file ÌN cài cho nhanh nha bác. không đến nổi phải chết đâu dòng này W7 sài vô tư

Đây driver cho bản w7 32 bit đây
ftp://ftp.hp.com/pub/softlib/softwar...hb-vista32.zip

w7 64 bit
ftp://ftp.hp.com/pub/softlib/softwar...hb-vista64.zip

cách cài đặt = file *.inf bác có cần hướng dẩn luôn không

---------- Bài thêm lúc 16:14 ---------- Bài trước là lúc 16:10 ----------

không biết có chầu cafe ăn sáng nào không nhỉ
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online