không hiểu sao máy của mình từ khi cài lại windows thì không vào dc webcam nữa(trước kia thì nó ở my computer). nhưng khi mình ấn vào biểu tượng webcam ở chat thì nó vẫn hiện lên. mình vừa tìm hoài nhưng chẳng thấy ở đâu cả, thế là sao vậy, ai rành vấn đề này giúp mình với.

nhưng khi vào yahoo mình vẫn mở được mà. nếu thiếu driver thật thì driver webcam nó tên là gì nhỉ mình vào support nhưng chẳng pit cái driver webcam nó tên là gì cả

quyenbnhm nhưng khi vào yahoo mình vẫn mở được mà. nếu thiếu driver thật thì driver webcam nó tên là gì nhỉ mình vào support nhưng chẳng pit cái driver webcam nó tên là gì cả Máy bạn là gì vậy?Cài thêm Cyberlink YouCam xem sao?

net.princevn

cài phần mềm xem WC miễn phí là xem được thôi. tình trạng này chấc bác mới up lên W7 phải ko. lúc trước bắc sài windows XP nên nó có 1 cái Icon WC trong my Computer. bây h bác lên w7 không thấy icon đó nữa nên thắc mắc đúng không . dùng mấy phần mềm xem WC Free là được mà bác có gì Phần mềm nick YH em gởi qua cho lười lên media up lên quá

Các chủ đề có liên quan khác