Sidwell

Mình dow 1 game gồm 6 file nén. Mình giải nén nhầm ( bấm Extract to ..tên..), sau đó mình xóa phần nén đi. Hiện tại còn 6 thư mục giải nén ra mà mình không biết cách nào có thể ghép trả về bộ cài game được. Bạn nào giúp mình với được ko, dow lại đống đấy chắc chết mất

1) Bạn có nhớ đuôi của các tập tin nén ban đầu không?

2)Sau khi giải nén nó ra các tập tin gì?

3)Bạn có thể up cho mình vài bức ảnh được chứ?

Kitten_Chubby

cool_11_2 Mình dow 1 game gồm 6 file nén. Mình giải nén nhầm ( bấm Extract to ..tên..), sau đó mình xóa phần nén đi. Hiện tại còn 6 thư mục giải nén ra mà mình không biết cách nào có thể ghép trả về bộ cài game được. Bạn nào giúp mình với được ko, dow lại đống đấy chắc chết mất Nếu 6file đó là của 1 game thì nó có đuôi là rar.part... (Số part).

và khi giải nén thì nó tự động nối các file đó lại vào trong thư mục bạn giải nén. DO đó bạn tìm trong thư mục bạn giải nén ra !

Bộ cài thì bạn chỉ cần tìm ở thư mục bạn giải nén ra, tìm file cài đặt (đuôi exe)

hacker739 1) Bạn có nhớ đuôi của các tập tin nén ban đầu không?

2)Sau khi giải nén nó ra các tập tin gì?

3)Bạn có thể up cho mình vài bức ảnh được chứ? Ảnh nó đây bạn ạ. Đuôi của nó tương tự mấy đuôi bình thường rar.part ấy

---------- Bài thêm lúc 12:13 ---------- Bài trước là lúc 12:11 ----------

traduhi Nếu 6file đó là của 1 game thì nó có đuôi là rar.part... (Số part).

và khi giải nén thì nó tự động nối các file đó lại vào trong thư mục bạn giải nén. DO đó bạn tìm trong thư mục bạn giải nén ra !

Bộ cài thì bạn chỉ cần tìm ở thư mục bạn giải nén ra, tìm file cài đặt (đuôi exe) Theo như bạn nói thì mình chỉ cần để 6 file part đó vào 1 thư mục và bấm extract here là được. Nhưng do mình bấm extract to ...tên file... ( tức là giải nén từng cái 1) nên nó không tự động ghép lại được. Bạn chỉ dùm mình cách gép lại mấy thư mục như trong ảnh trên được ko

Avner

Kiểu này thì mình chịu thua rồi, kinh nghiệm của mình là không xóa các file Rar cho đến khi chương trình chạy OK ít nhất 1 tuần.

minh_ky

Phải để các file cùng 1 thư mục. Sau đó giải nén file 1 thì nó sẽ tự động nối các file lại với nhau thành 1 file hoàn chỉnh.

Osbert

bạn thử cách này nhé , không biết thành công không nữa, bạn hãy sao chép ra 1 bản cất đi , còn 1 bản thì bạn hãy tạo 1 thư mục khác , vào từng folder Vamprihunter , copy hết những file và folder trong đó vào thư mục mới tạo xem có chạy đựoc không nhé , không hãy Phần mềm yahoo mình với bạn nghiên cứu . :d

di_vui_ve

Cái này chắc phải tải lại từ đầu thôi, vì trình giải nén có chứa luôn cách nối các file attract ra lại với nhau và không dùng tay được, nếu không thì bạn coi lấy soft phục hồi dữ liệu về coi vớt được mấy file nén đó ko?

yon.koolboiz

thanhduan92 bạn thử cách này nhé , không biết thành công không nữa, bạn hãy sao chép ra 1 bản cất đi , còn 1 bản thì bạn hãy tạo 1 thư mục khác , vào từng folder Vamprihunter , copy hết những file và folder trong đó vào thư mục mới tạo xem có chạy đựoc không nhé , không hãy Phần mềm yahoo mình với bạn nghiên cứu . :d cách này hay nhưng chắc không dc đâu, !!!

KO thể nối file rar bằng tya kiểu này dc !!!!

Các chủ đề có liên quan khác