cua_zop

tình hình là sau khi ghost máy,em vào mycomputer thì thấy có mỗi ổ C mất ổ D,Toàn Bộ dung lượng vào hết ổ c, các bạn giúp em cách chia ra 2 ổ c và d như cũ cái,search bác Mr Google rồi nhưng với 1 kiến thức tin học cùi bắp của em nên em chẳng hiểu gì cả.mong các bạn giúp đỡ.

cái đấy có phần mêm k hay phải mua đĩa ạ,bác có thể giúp em rõ hơn được k,em muốn làm trên window chứ k biết làm trên dos

hung_hn

bạn cho mình yahoo đi mình sẽ làm giúp bạn , hay Phần mềm yahoo thanhduan92 , mình se làm giúp .

zic_sitinh

mrpen9x cái đấy có phần mêm k hay phải mua đĩa ạ,bác có thể giúp em rõ hơn được k,em muốn làm trên window chứ k biết làm trên dos Đĩa boot bạn có thể mua ngoài tiệm khoảng 10k đổ xuống! rồi vào partition magic chia!

Hướng dẫn trên GG video cụ thể lắm bạn ạ!

duyhung_yb Đĩa boot bạn có thể mua ngoài tiệm khoảng 10k đổ xuống! rồi vào partition magic chia!

Hướng dẫn trên GG video cụ thể lắm bạn ạ! chuẩn rồi đó.

kvltdf

mrpen9x cái đấy có phần mêm k hay phải mua đĩa ạ,bác có thể giúp em rõ hơn được k,em muốn làm trên window chứ k biết làm trên dos dùng phần mềm Partition Magic 8.05:

Chọn phân vùng -> chọn Partition/Split -> chọn bảng Data -> chọn file/thư mục cần di chuyển -> đặt tên cho phân vùng mới -> chọn dạng thức -> chọn bảng Size -> chỉ định kích thước -> chọn OK.

kimnguu58

Thế là boạn chọn nhầm Disk to Disk rồi .Thế là toi dữ liệu rồi đấy 8-x .Dùng thử partition magic ngay trong windows cũng có đấy.SEARCh google là ra thôi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Đa dạng hóa các môi trường sản xuất bacterial cellulose từ vi khuẩn Acetobacter xylinum Nông Lâm Thủy sản 0
D Bằng chứng kiểm toán và các phương pháp thu thập bằng chứng kiểm toán trong kiểm toán BCTC Kế toán & Kiểm toán 0
D Nghiên cứu các yếu tố tác động đến gia tăng giá trị đất đô thị tại Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Các nhân tố ảnh hưởng đến giá bán căn hộ chung cư cao cấp - Nghiên cứu trên địa bàn Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
D Các nhân tố ảnh hưởng đến ý định của người mua nhà ở của người mua nhà khu vực đô thị Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Các yếu tố ảnh hưởng tới sự sẵn lòng chi trả cho dịch vụ quản lý vận hành chung cư trên địa bàn Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu sự hài lòng của người dân về nhà ở tái định cư tại các dự án xây dựng lại nhà chung cư cũ Luận văn Kinh tế 0
D nghiên cứu xây dựng quy trình phân tích các hoạt chất chính trong cây hương thảo Nông Lâm Thủy sản 0
D Các yếu tố ảnh hưởng đến năng suất làm việc từ xa của nhân viên văn phòng tại Tp. HCM Văn hóa, Xã hội 0
D Kế toán vốn bằng tiền và các nghiệp vụ thanh toán tại Công ty Vật Liệu và Xây Dựng Quảng Nam Kế toán & Kiểm toán 0

Các chủ đề có liên quan khác