Eoforwic

Em đang dùng máy Dell inspiron 1420, em không tìm được driver cái wifi cho windows 7, anh chị em nào biết giúp em với, thank nhiều nhiều, em đang rất cần.

Alano

Hi,

Với Dell thì lại đơn giản hơn bạn phải lên trang web của Dell http://support.dell.com/ tìm loại driver cho đúng máy mình. Bạn có thể chọn driver cho windows vista mà cài trên windows 7 vẫn ổn đấy.

Hay bạn có thể cài 1 chương trình dell support và Dell Driver update (tức là update và điều chỉnh các driver cho máy tính Dell),...Điểm này làm mình rất thích Dell.

Thân
WINGS

nghe_an

Trích từ bài của wings viết lúc 10:44 ngày 10/08/2009:
Dell Driver for 1420

Chính xác nó là đường link này.

Thân
WINGS

oh, thank u nhiều.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Hiện nay tôi đang làm kế toán cho doanh nghiệp xây dựng. Tôi muốn hỏi các doanh nghiệp xây dựng có c Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
G Em mới làm kế toán, doanh nghiệp mới thành lập. Em muốn hỏi thủ tục đăng ký khấu hao tài sản cố định Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
A Các bác cho e hỏi cái, muốn bỏ chọn Windows Media Player Network Sharing Service thì làm như thế nào Thủ thuật tin học 0
B T muốn hỏi học kinh tế ngoại thương ra làm gì, nó có phù hợp với người ít nói, hướng nội không và nế Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
H Tôi muốn hỏi đau mắt do hàn thì phải làm sao? Sức khỏe 0
C Em muốn hỏi ... làm cách nào để làn da mình láng vè đẹp ... không 1 cái mụn nào trên mặt thế ... giú Sức khỏe 0
T Cho em hỏi muốn mở đại lý kinh doanh tinh dầu ở Đà Nẵng thì làm thế nào Sức khỏe 0
O em muốn hỏi là có thuốc giảm cân nào có thể giúp giảm cân nhanh chóng trong 1 tháng mà ko làm ảnh hư Sức khỏe 0
H Mông em hơi bị lép. Em muốn hỏi có cách nào làm cho to hơn chút không? Đến đâu để chỉnh sửa, giá tiề Sức khỏe 0
N Tôi hay bị mọc mụn nhiều, tôi nghi có thể tôi bị nóng gan.. Tôi muốn hỏi muốn bớt nóng gan phải làm Sức khỏe 0

Các chủ đề có liên quan khác