tienvu2812

Đây là bộ 1400 font chữ tiếng Việt mình vừa sưu tầm và tổng hợp. Nó có thể nói là rất đầy đủ. Hôm nay mình up cho tất cả người dùng. các bạn dùng rồi để lại ý kiến nhớ
HTML Code: http://www.mediafire.com/?d8xbcdblxdok1z1

pe_su_gl_16

77 lượt xem mà không có lấy 1 comment, 1 lời nhận xét chứ chưa nói gì đến nút thank. Nản

raymous_md

cho xin mấy cái ảnh demo bạn ơi!

sao tớ cài thì nó lại như thế này?

chủ thớt giải KẾT cái nào

yoyo_oscan

Bambooz font nhìu quá cũng chẳng để làm gì cả , thôi thank bác trước cái đối với em/bạn thì fonts đẹp hay không là không có tác dụng, chỉ có biết có chữ gõ trên màn hình là được.

Nhưng đối với kỹ thuật/ đồ hoạ, đó là cả một gia tài đó bạn ơi !!!!

Nhiều font rất đẹp, thank chủ thớt !!!!

kan8184

Font nhiều chỉ thêm nặng máy , Cài thử load lâu kinh khủng, phải vào msconfig tắt chức năng load font. Máy mấy người xài đồ họa cấu hình khủng hả chơi mấy cái font này

Dẫu sau cũng Thank cấu

jinjaujan

xomthay01

cho xin mấy cái ảnh demo bạn ơi!

sao tớ cài thì nó lại như thế này?

chủ thớt giải KẾT cái nào
Link ảnh die rồi bạn ơi. Không thấy. Mà font thì ảnh demo ở đâu?

Kalil

dân desgin lượm từng cái 1 chứ cả bộ thế này mất time lắm nhìn để chọn loạn mắt

rymeroz

hv4me dân desgin lượm từng cái 1 chứ cả bộ thế này mất time lắm nhìn để chọn loạn mắt Hix. Chẳng lẽ mỗi khi cần có một font chữ đẹp họ lại phải lên mạng tìm ngắm xem font nào đẹp rồi down về sao?

lilo_style36

cuki00 Đây là bộ 1400 font chữ tiếng Việt mình vừa sưu tầm và tổng hợp. Nó có thể nói là rất đầy đủ. Hôm nay mình up cho tất cả người dùng. các bạn dùng rồi để lại ý kiến nhớ
HTML Code: http://www.mediafire.com/?d8xbcdblxdok1z1 Thanks lấy tinh thần cái

À mà có cái font nào trông hay hay để làm sub hoạt hình được không bác có em down liền đó

Rocky

♪♫←Mèo♥Đen→♫♪ Mình cài font vào bị lỗi hết mấy cái chữ ô ư â ơ là sao hả bạn, thành hình vuông hết Sau khi cài xong bạn khởi động lại máy là được. Mà bạn gõ chữ trên word hay trên gì mà lỗi???

Các chủ đề có liên quan khác