tranhientram

Một công chuyện giúp bạn kiếm được 100$/tháng trở lên mà chỉ cần làm 1-2h/ngày

[công chuyện được nhiều người tham gia nhất trên mạng hiện nay]

GIỚI THIỆU VỀ HÌNH THỨC KIẾM TIỀN TRÊN MẠNG DẠNG PTC (Paid To Click)

Trong thời (gian) gian gần đây, hình thức kiếm trước PTC ( Paid To Click ) vừa phát triển mạnh

ở hầu khắp các diễn đàn từ các forum chuyên nghề về kiếm trước trên mạng cho đến các

website không chuyên!

Với mục đích giúp đỡ cho các bạn lần đầu tìm hiểu và muốn kiếm trước trên mạng (MMO - Make Money Online)

và đặc biệt là hình thức kiếm trước dạng PTC chúng tui đã cho ra đời một website chuyên cung cấp cho các bạn

mọi thông tin về PTC (luôn luôn cập nhật hằng ngày).

Địa chỉ là:

Sau đây mình xin trích một đoạn trong các bài viết tại website đó:

"1. Định nghĩa về PTC - PTC là gì ?

PTC ( Pay to click ) định nghĩa đơn giản là hình thức kiếm trước trên mạng bằng hình thức click quảng cáo

mỗi quảng cáo, thường sẽ chạy từ 10-30s, và chúng ta sẽ nhận được từ 1 - 2cent cho mỗi click này!

Cách làm chuyện trong các site PTC rất đơn giản, nhưng có 1 vấn đề xin đề cập ngay với các bạn, là nếu gặp

site PTC scam ( trang web PTC lừa đảo, không trả trước cho thành viên ), thì có thể bạn vừa hoài công vô ích.

Với sự phát triển của PTC như hiện nay, các site mới mọc lên như nấm, thì bị scam vừa trở thành tất yếu!

Tuy nhiên, nếu bạn có thể chọn được những site PTC tốt thì có thể chuyện kiếm trước trên mạng của bạn sẽ

khả quan hơn rất nhiều!"

Ngoài những chỉ dẫn cơ bản giúp cho các bạn kiếm trước từ hình thức này, trong website còn cập nhật

những trang PTC lừa đảo, những trang PTC uy tín nhất hiện nay và các thủ thuật đặc biệt giúp bạn kiếm

được thật nhiều trước từ hình thức kiếm trước này.

Trên đây là một số thông tin mà mình muốn sẻ chia cùng các bạn. Tình cờ mình tìm được website này và

mình vừa tham gia. Mình thấy hình thức kiếm trước này là đơn giản nhất mà lại mang lại cho mình một khoản

thu nhập không nhỏ. Mình thấy nó thật ý nghĩa vì chính nhờ nó mà vừa giúp mình trả được rất nhiều hóa

đơn trong cuộc sống sinh viên ( hiện tại mình là sinh viên ^_^). Hiện tại thu nhập một tháng của mình đủ

để trả trước nhà trọ + trước internet + trước mua hoa hồng tặng xx ^_^ . Đấy là mình vừa làm vừa chat chít đấy (tranh thủ vừa chơi vừa kiếm trước ^_^, hì )

Chúc tất cả các bạn hạnh phúc, thành đạt và kiếm được thật nhiều $ nhé!

Hãy gửi bài viết này cho bạn bè các bạn nếu bạn thấy nó thực sự hữu ích!!!

Các chủ đề có liên quan khác