vuhaitien_2523

Cho em hỏi để chơi game yêu cầu VGA có pixel này nọ, RAM ok lun, các cấu hình trên ví dụ như đều đáp ứng hết nhưng mà VGA có dung lượng thấp thì choi game có lăg không vậy

VD: GTA IV

Bộ xử l‎ý: Intel Core 2 Duo 1.8GHz hoặcAMD Athlon X2 64 2.4GHz

RAM: 1.5GB

Ổ cứng trống: 16GB

Card đồ họa: 256MB NVIDIA 7900 / 256MB ATI X1900

Những thứ máy em đáp ứng được:

Intel Core Duo E5300 @ 2.60GHz

RAM: 2GB

Ổ cứng dư sức

Crad thì onboard G41 Chipset Express 256MB (Pixel thì đủ cho thằng này)

Như vậy chơi được ko. Em định dơn nó zề chơi

Mong các Bro chỉ giáo

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Xin cho hỏi khi đánh giá tỷ giá cuối năm của các tài khoản có gốc ngoại tệ theo Thông tư số 77/1998/ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B Xin cho hỏi Quyết định số 144/2001/QĐ-BTC áp dụng ở đâu? Thời gian hết hiệu lực là khi nào? Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
A Xin Quý hội cho hỏi: Chế độ kế toán doanh nghiệp ban hành theo Quyết định số 15 (chế độ kế toán 15) Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Tôi có thắc mắc về phần giải đáp cho câu hỏi số 620: Theo TT 130- 2008/TT BTC:(khoản 2.13 mục IV) Cá Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Em muốn mở 1 shop bán quần áo nam ở nhà . Anh chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi cần số vốn là bao nh Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
M Cho mình hỏi chỉ số CPI cao hay thấp có ảnh hưởng gì đến nền kinh tế? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
W Cho em hỏi với số vốn bao nhiêu thì được lập công ty ạ.? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2
T Cho mình hỏi máy không nhận thông số VGA ON thì phải làm sao? Hỏi đáp Tin học 7
B Cho em hỏi JB 5s xong rồi cài 1 số ứng dụng sao không hiện ra nhỉ? Hỏi đáp về thiết bị di động 1
C Cho Mình Hỏi. Số Lượng nhà hàng tại hà nội Sinh viên chia sẻ 0

Các chủ đề có liên quan khác