SDC vừa cài đến 4 bản Mircosoft Office 2003 khác nhau . Nhưng cuối cùng mở Word ra vẫn vậy . không hiểu vì lý do gì ? Mặc dùng SDC vừa dùng chương trình Your Uninstaller! để gỡ bỏ triệt để các bạn cũ vừa cài .

Anh em xem hình theo link sau

Anh em có kinh nghiệm chỗ naỳ , giúp SDC xử lý với . Chưa bao giờ gặp cái lỗi thế này

vic_ko0l

Ko được bạn à... Tắt mở chức năng đó thì đúng là Ctrl+Shift+8 hay nhấn vào Button trên thanh công cụ .Nhưng SDC làm mãi không được. Đến cài lại nó vẫn bị vậy ...

k_an

kích trái dấu mũi tên sổ xuống chỗ chữ Read + Add or remove buttons + standar + xem có biểu tượng đó ko?nếu có thì bỏ dấu check hay chọn Reset toolbar xem sao nha!

nhht66

olivervuong Nhấn cái icon kế bên số 100% đó! cách đó không được đâu, lỗi này chưa gặp bao giờ

o0x_14k_x0o

update lên bản sp3

nếu không được thì bạn xài total uninstaller gỡ office thử xem

rồi vào mấy cái thư mục trong Documents and settings > user..., kiếm cái gì liên quan tới thằng office xóa sạch

joana_trieu

Đó là bản SP3 đó . Máy đó mới Ghost lại windows xong . Mà cũng với bản Ghost đó cài cho máy khác , cũng với bản Office đó luôn không bị .... Đằng này máy này lại vậy ? Chẳng hiểu được vì sao bị lỗi này ... Nhưng khi in ra không sao cả . Chỉ có vấn đề thấy cái ký hiệu đó chướng mắt quá ... Để mai cài lại bản Ghost khác xem có bị nữa không ?

SDC Đó là bản SP3 đó . Máy đó mới Ghost lại windows xong . Mà cũng với bản Ghost đó cài cho máy khác , cũng với bản Office đó luôn không bị .... Đằng này máy này lại vậy ? Chẳng hiểu được vì sao bị lỗi này ... Nhưng khi in ra không sao cả . Chỉ có vấn đề thấy cái ký hiệu đó chướng mắt quá ... Để mai cài lại bản Ghost khác xem có bị nữa không ? in ra khong sao la duoc roi

kazenka

Chán cho các bác, cái đơn giản vậy mà làm không được. Tất cả các công cụ đốn gỗ từ vàng đến bạc (Rìu vàng, rìu bạc, rìu chiến ,....) mà làm không dc à !!!

Nản quá đi.

---------- Bài thêm lúc 22:12 ---------- Bài trước là lúc 22:06 ----------

SDC SDC vừa cài đến 4 bản Mircosoft Office 2003 khác nhau . Nhưng cuối cùng mở Word ra vẫn vậy . không hiểu vì lý do gì ? Mặc dùng SDC vừa dùng chương trình Your Uninstaller! để gỡ bỏ triệt để các bạn cũ vừa cài .

Anh em xem hình theo link sau

Anh em có kinh nghiệm chỗ naỳ , giúp SDC xử lý với . Chưa bao giờ gặp cái lỗi thế này

Mỗi cái OFIce 2003 thôi mà, làm gì mà khó khăn vậy. Do chức năng đánh dấu đoạn ở trong Options, cái này thì cho Click vào biểu tượng chứ Con trol síp gì cũng không dc

Vào Tools/Options/ Bỏ dấu check ở chức năng đánh dấu đoạn

Hình:

boy_me_game2004

Tools → Options → OpenOffice.org Writer → Formatting aids: under "Display of" chọn non-printing characters

Công cụ → Tùy chọn → OpenOffice.org Writer → Định dạng hỗ trợ: dưới "Display"

bỏ chọn cái non-printing characters

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Nhờ mấy anh chị có chuyên môn Kinh tế quốc tế chỉ giáo. Kinh tế quốc tế 1
W tính từ chủ động có nguồn gốc phân từ trong tiếng Anh: Những lỗi học sinh Trường Trung cấp Kinh tế-K Ngoại ngữ 0
D Đóng góp mà nghiên cứu Kinh tế có thể giúp mở rộng thương mại thế giới bằng tiếng Anh Các kỳ thi Tiếng Anh 0
K Các anh ( chị ) có thể giải giúp em 2 bài tập kinh tế lượng này không ạ !!! Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
N Em muốn mở 1 shop bán quần áo nam ở nhà . Anh chị nào có kinh nghiệm cho em hỏi cần số vốn là bao nh Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
A Mình đang có ý định kinh doanh các mặt hàng thời trang trên mạng , Anh chị em nào biết nơi bỏ mối hà Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
L Em đang muốn kinh doanh hàng gốm sứ anh chị có ý tưởng gì cho em không??? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
K Tôi đang chuẩn bị mở cửa hàng bán hoa quả theo mô hình shop mini ở Lào Cai, anh chị nào có kinh nghi Ẩm thực 0
J Em có 5 triêu, không biết nên kinh doanh gì dịp tết này nhỉ? các anh chị mách e với Việc làm 3
T Mình muốn kinh doanh thêm với số vốn khởi nghiệp là 30 triệu đồng, anh chị em nào có ý tưởng gì hay Việc làm 0

Các chủ đề có liên quan khác