doantuyen_kkk

đã nhiều lần em vào trong forum mền down phim bằng link MF , down thì down được nhưng link thì toàn die không coy nổi ...

Các anh cho em hỏi vì sao ạ? do máy hay do em xài KMplayer ... giúp em giải quyết lỗi đó lun ... Thank rất nhiều.

Briggebam

Theo như mình hiểu thì bạn vừa down phim về được nhưng mở lên thì không coi được ???

Như thế thì có lẽ do máy của bạn không cài codec để coi được dịnh dạng phim đấy, bạn lên trang mà down gói codec về cài vào rồi xem. Với phim có định dạng *.rm hay *.rmvb thì còn phải cài thêm Real Player

g4jhn_v3d3m_9x

đã nhiều lần em vào trong forum mền down phim bằng link MF , down thì down được nhưng link thì toàn die không coy nổi

Không rỏ câu này của bạn.Link film die hay không xem được film?

Nếu không xem được bạn thử với phần mềm tại đây :

Eshkol

Link mediafire đó chắc bị die rồi nên bạn không download được còn KM player không xem được do thiếu codec thôi bạn cài k life codec pack là vào xem được thôi.

Gilley

thaihoangks Theo như mình hiểu thì bạn vừa down phim về được nhưng mở lên thì không coi được ???

Như thế thì có lẽ do máy của bạn không cài codec để coi được dịnh dạng phim đấy, bạn lên trang mà down gói codec về cài vào rồi xem. Với phim có định dạng *.rm hay *.rmvb thì còn phải cài thêm Real Player hieuscortion Không rỏ câu này của bạn.Link film die hay không xem được film?

Nếu không xem được bạn thử với phần mềm tại đây :
trananh8512 Link mediafire đó chắc bị die rồi nên bạn không download được còn KM player không xem được do thiếu codec thôi bạn cài k life codec pack là vào xem được thôi.

e không rành máy tính lắm nên cũng không biết diễn tả sao , nói chung là em xài idm , khi bấm download trên trang MF. Nó hiện ra cái bảng đòi bấm vô , em nhìn trong cái bảng ý thấy hình chữ nhật đứng màu trắng có chấm chấm ( các bạn em bảo bị hỏng rồi ) , nó không coy được nên e cũng k down. Và bị nhiều lần như vậy mỗi khi em download ở MF. Xin mấy anh chĩ giúp ạ

trang_cun

cho em hỏi luôn sao em dùm chrome nhấm zdo link Mf thì hiện bản lỗi chữ font gì ấy khó hiểu, nhưng nhấp chuột phải chọn download thì bình thường ( xài idm bản mới nhất)

vietquang_nc

BiB♥

e không rành máy tính lắm nên cũng không biết diễn tả sao , nói chung là em xài idm , khi bấm download trên trang MF. Nó hiện ra cái bảng đòi bấm vô , em nhìn trong cái bảng ý thấy hình chữ nhật đứng màu trắng có chấm chấm ( các bạn em bảo bị hỏng rồi ) , nó không coy được nên e cũng k down. Và bị nhiều lần như vậy mỗi khi em download ở MF. Xin mấy anh chĩ giúp ạ Bạn dùng màu chữ khó nhìn quá

Cái hình chữ nhật như bạn nói hiện lên không chứng tỏ là file bị hỏng mà có thể là những trượng hợp sau:

-file đó không có phần mở rộng lớn (có thể là do bị xóa hay tên file bị thay đổi không hiện đúng phần mở rộng lớn của nó)

-định dạng file đó máy bạn chưa có chương trình phù hợp để mở (ví dụ file RAR mà máy chưa cài WinRAR,...)

Nói tóm lại là nếu bạn post được cái hình nên thì sẽ dễ nói hơn ^_^

Các chủ đề có liên quan khác