girhandboy789

Mấy pác júp em với!!!

Em đang cần mua 1 USB 8G tốc độ cao, ổn định (bench thực sự) chứ không như quảng cáo.

Thanks a lot.

Em sẽ thanks các pác nào júp em!!!

mecury118

Tìm Apacer đi!, tốc độ cao và ổn định hơn các hãng khác (theo kinh nghiệm xài)

huytu.nguyen

trời. tốc độ USB chỉ có 2.0 thui. loại 3.0 có nghe qua. nhưng chưa thấy qua. bạn sài 8G loại 2.0 cũng được rùi. giá USB 8G: 280 nghìn 1 cái... hjhjhj

zitcon_lop91

bạn có thể dùng TDK hoặc imation ,xem thông tin ở đây :

Mình xài thử rồi tốc độ đạt khoảng 80% theo tốc độ giới thiệu

Anynnawg

cocke bạn có thể dùng TDK hoặc imation ,xem thông tin ở đây :

Mình xài thử rồi tốc độ đạt khoảng 80% theo tốc độ giới thiệu Thanks a lot! Link đó mình coi rùi! Nhưng mà chất lượng tốt không á? Lỡ như đang zài mà die thì wê lắm!!!

Speed thì đỉnh thiệt nhưng độ ổn định của nó kìa.

Dù sao cũng Thank bạn!

kao_bzo

Mình đang xài con USB Corsair.Tốc độ cực kì đỉnh.Tốc độ truy xuất rất nhanh khoảng tầm 30Mb/sec mấy con cùi bắp tốc độ khoảng 10Mb/sec.Tốc độ cực kì ổn định.Đây là thương hiểu ổ đĩa flash cho tốc độ nhanh nhất năm 2008 đó.Xài sướng lắm,ít nóng nữa.Dưới đây là ảnh benchmark của nó nè.Nhìn là thấy thèm liền.Giá khoảng 520k

Hơi đắt hơn các hãng khác Nhưng đắt xắt ra miếng đó!

tigontt2003

Tiền nào của ấy! Một phiếu cho USB Corsair cái này giá cao nhưng tốc độ ổn và xài bền lắm!

Thương hiệu và bảo hành thì xếp lên hàng đầu, giá cả xếp sau đi, chứ mua 10 cái cùi pắp đâu có bằng 1 cái Corsair, tui đang có một cái nè, xài quá xá tốt

maybe_Iloveyou

Mấy pác júp em với!!!

Em đang cần mua 1 USB 8G tốc độ cao, ổn định (bench thực sự) chứ không như quảng cáo.

Bạn muốn tốc độ cao là bao nhiêu. Hiện giờ chỉ có chuẩn 2.0 tốc độ 480Mb/s mà thôi còn 3.0 chưa có trên thị trường nhưng được biết là 4800Mb/s chỉ có vậy thôi. Còn dung lượng thì chó nhiều. Bạn nên tham khảo. Minh chuad tin tưởng lắm ở máy USB dung lượng cao.Chúc may mắn

nquynhxuan

Hic! Bao giờ cho USB 3.0 được rẻ như 2.0 bây giờ, lúc đó ổ cứng và usb tốc độ ngang nhau!

mua của mình đi 260K hàng Singapore, kiểu đẹp, bảo hành 5 năm 1 đổi 1, chống thấm nước, trầy xước, dạng thẻ nhỏ gọn, tốc độ nhanh, chất lượng bảo đảm

hongtam_b10

chán wé, ai cóa lòng thành thì chỉ rõ chỗ bán loại USB 8GB chuẩn 2.0 mà giá lại rẻ được hem.

Các chủ đề có liên quan khác