itok2bme_san

Ai có thể giải KẾT , chỉ em cách đọc các thôn số trong hình không ? Thanks

maiphuong250

bạn muốn biết chính xác tên và thông số cấu hình máy tính của bạn, bạn tải và dùng chương trình CPU-Z đi xem rất trực quan (đây là chương trình thông dung nhất rồi đó)

Lên net vào google tìm CPU-Z về cài, rồi cho chạy là có thể đọc được. Nhưng bạn phải hiểu các thông số như thế nào mới là quan trọng.

thangdbg

bạn phải am hiểu thì mới đọc được, chứ CPU-Z mà không hiểu thì như ko

Cấu hình máy của bạn là:

window xp home edition

CPU pentium D

tốc độ xử lí 2,8GHz

RAM 512Mb

Cần xem thêm thông số màn hình.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
G Rèn luyện tư duy văn học cho học sinh trung học phổ thông bằng câu hỏi liên tưởng, tưởng tượng trong Luận văn Sư phạm 0
G Hỏi cách hạn chế băng thông wifi modem FPT cho điện thoại và laptop InterNet 3
C Xin quý hội cho tôi hỏi điều 7 Thông báo hành nghề năm 2012 của Bộ tài chính có thông báo "7. Để ổn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Cho tôi hỏi quy trình hạch toán đầu tư tài sản cố định thông qua đầu tư Tôi cũng hiểu là sản phẩm s Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M Xin cho hỏi khi đánh giá tỷ giá cuối năm của các tài khoản có gốc ngoại tệ theo Thông tư số 77/1998/ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
X Xin quý hội cho tôi hỏi về bảo hiểm thất nghiệp. Hiện nay, BTC đã ban hành thông tư nào hướng dẫn về Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Chả biết post vào mục nào mod thông cảm nhé. Hỏi về 3g cho sinh viên InterNet 0
L cho em hỏi loại USB 3G loại nào rễ phá băng thông và có nhiều tol nhất? InterNet 3
Y Các ae cho e hỏi về phần cơ sở đo lường ngành Viễn Thông. Sinh viên chia sẻ 0
Q Các bác cho em hỏi giờ tìm thông tin tỷ giá của mấy đồng USD, Euro... ở đâu ạ ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác