Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By rikchi2005
#383304 Vốn là mình có lên mạng tải 1 bộ skin haloween trên mạng về,rất đẹp,nhưng thanh công cụ của nó lại nằm trên cùng chứ không phải phia dưới như bình thường,điều này khiến mình rất khó chịu.

Mình vừa tìm cách gỡ bỏ skin đó nhưng vẫn vô ích,đến cả màn hình khởi động cũng là haloween, các bạn pro xin hãy giúp mình gỡ bỏ nó và đưa win7 trở về dạng mặc định được không ạ,Thank các bạn nhiều.

Và nếu có thể xin chỉ giúp mình đưa thanh công cụ xuống dưới như bình thường được không ạ.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tat.nhoc
#384642 Bạn gỡ bỏ bằng cách nào thế. và bạn đang sử dụng HDH nào
Blog Tâm sự:
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Gia đình chồng có truyền thống phụ nữ phải làm mọi việc nhà | 12:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
By tangbangtroi476
#384645 hiendkn Bạn gỡ bỏ bằng cách nào thế. và bạn đang sử dụng HDH nào Mình đang xài HDH win7 Utimule 32 bit

Mình không biết cách gỡ bỏ nó

Nó dạng như sử dụng bằng rainmeter

nói chung rất khó xoá

mình vừa xoá nhưng chỉ được phần ngọn

còn phần gốc nó nằm cả trong lúc khởi động,nút Star của mình cũng hình trái Bí Ngô lun,sao để gỡ bỏ hoàn toàn đây

---------- Bài thêm lúc 08:01 ---------- Bài trước là lúc 07:57 ----------

huongga45 nếu nó là dạng phần mềm thì gỡ bỏ đơn giản thui mà bạn.dùng your uninstaller.nếu là dạng themes thì lại càng dễ. Xoá không dễ đâu bạn ơi,mình lấy skin đó ở trang web này nè, Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mọi người tham khảo rồi giúp mình gỡ nó hoàn toàn để trở về mặc định với

---------- Bài thêm lúc 08:02 ---------- Bài trước là lúc 08:01 ----------

pham_hiep bạn muốn nó ở dưới thì dễ thôi, nhấn chuột phải vào thanh taskba ấy bỏ tích lock the taskbar rồi bạn kéo taskbar xuống phía dưới là được Thank bạn,phần này mình vừa hỏi rồi cũng tự tìm hiểu ra lun,Thank bạn nhiều
By cutie_fowl
#384647 Loris_t3fc quá đơn giản,revo uninstaller or your uninstaller,tận gốc luôn ý ^^! mình cũng vừa dùng chương trình revo rồi,tuy xoá được nhưng phần cốt lõi của nó vừa ăn sâu vào . VD nhu biểu tượng Star là hình trái bí
By ugly_girl
#384648 thế này nhé

nó thay đổi những gì

bạn nói hết ra

tự mod lại bằng tay vậy

bây giờ bạn muốn trở về mặc định hay xài themes khác

themes khác thì nhanh hơn, chỉ cần down 1 themes về rồi cài đè lên

còn về mặc định thì phải mod lại từng bước

1. cho nút start về mặc định nhé
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

chọn restore

2. cho màn hình logon về mặc định
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

chọn restore luôn

còn muốn thay gì về mặc định nữa thì bạn cứ nói
By missnhoc_9x
#384649 mấy phần mềm này dạng Transformation vào hệ thông rùi không nên dùng các phần mềm như your uninstaller đi theo. nên sử dụng unistall của win.

nếu không có file uninstall của phần mềm thì bạn cài lại lần nữa để có file uninstall để chạy.

mới cài lại windows vì dùng your unistaller để gỡ đây

(lời khuyên) phần mềm như your unistaller để gỡ các phần mềm mà không đi sâu vào hệ thống thui nha.
By Cory
#384650 sao không thử chọn 1 theme khác mặc định của windows 7 đó.chuyển về dc mak?
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online