Briggere

Máy mình có cài adobe flash player 10.3 rồi nhưng khi mình lên trang ongame thì như vậy nè

Không thể chơi được nữa. Thiếu cái gì ấy nhỉ?

Ai biết chỉ mình cách khắc phục nha. Thanks trước!

p/s cả google chrome tích hợp sẵn flash rồi vẫn như vậy, xem video vẫn được như bình thường. Vậy có phải là do flash player hay còn thiếu thứ gì khác???

Regent up lại cái ảnh nào !! Đã up lại rồi đấy bác

---------- Bài thêm lúc 12:07 ---------- Bài trước là lúc 11:39 ----------

Không ai trả lời hết àh

solokoko42 Thử mở bằng Chrome, và nếu chrome cũng bị thì do mạng lag đôi khi không hiển thị được ảnh. Chắc ăn không phải mạng lag. Không thể lag tất cả lúc vậy được. Mình còn xem phim ok mà.

Chrome cũng z thôi hà

hoanglinh_kha

dùng firefox xem nào. không dc thì chịu, mang máy đây mới biết dc, có mỗi cái ảnh, chả hiểu nó bị làm sao,

maianhvk

kangtars dùng firefox xem nào. không dc thì chịu, mang máy đây mới biết dc, có mỗi cái ảnh, chả hiểu nó bị làm sao, Vậy thì mang ra tiệm cho rồi

dvd_bg90

Regent bạn thử xóa hết cookie xem Cũng không phải, máy mới cài lên xong

blogpe_pup

Cài Flash chưa ?

Cài vào vì một số thứ chạy nền flash mới nên máy không update flash nên thì không hiển thị được đâu

Burrell

Sao ảnh không hiển thị thế kia? bạn xài trình duyệt nào để duyệt web? hay trình duyệt nào cũng không chơi được flash?

lifestronger

nhatnam2k11 Cài Flash chưa ?

Cài vào vì một số thứ chạy nền flash mới nên máy không update flash nên thì không hiển thị được đâu vừa cài adobe rồi bác ạ

---------- Bài thêm lúc 21:30 ---------- Bài trước là lúc 21:29 ----------

timinh01 Sao ảnh không hiển thị thế kia? bạn xài trình duyệt nào để duyệt web? hay trình duyệt nào cũng không chơi được flash? uhm trình duyệt nào cũng vậy. mình nói rồi mà

khocnhe20062007

Bạn thử vào tùy chọn rồi bật cái javascript trong phần nội dung lên xem có được k? ở Firefox ấy

---------- Bài thêm lúc 10:42 ---------- Bài trước là lúc 10:41 ----------

Nếu k bạn thử update flash lên xem nào! defaut lại trình duyệt trở về ban đầu xem sao!

cài cái flash 11 xem thế nào

link đây, dùng trình duyệt nào thì download về:

Các chủ đề có liên quan khác