Montrell

tình hình là mình có sửa file hót để Cr-ack idm với xem kenvintv(kênh sctv), nhưing không hiểu sao cứ sửa xong, lúc đó thì ok, nhưng khi khởi động lại máy nó lại về như ban đầu, máy không dùng phần mềm đóng băng nào cả, ak, mình dùng windows xp sp3, thanks trc

thucan20

Thường khi sữa file host thì AV sẽ báo file đó là trojan và thịt hết dòng thêm vào...bạn add file host vào file an toàn xem sao nha!

tidus_ndk

dungpro116 Uk, để xem thế nào, thanks nhe, chiều khởi đọng lại máy sẽ báo kết quả Cẩn thận nó còn cho đi toi cả file đấy

Darce

dungpro116 cho vào file an toàn rùi mà vẫn không được, khi khởi động lại nó vẫn về như cũ dung av nào vậy. nếu bí quá thì cài IDM silent ấy khỏi Cr-ack với host làm gì cho mệt

linha9_k21

dungpro116 cho vào file an toàn rùi mà vẫn không được, khi khởi động lại nó vẫn về như cũ Oh...thế bạn xài av nào? vào lịch sử của av đó xem có thịt file host không nha!

katy_ttky

, Cr-ack idm thì dễ, quan trọng là chỉnh để xem kenvin tv nữa, với lại nó cứ không thay đổi được ức chế lắm

eset, nó không báo file này là virus, nhưng mình vẫn cho nó vào file an toàn

ảnh của em nó đây

thuyduong55555

Bạn có dùng chương trình diệt virus nào không ?

vì khi bạn thêm text vào file host, ct diệt virus sẽ báo file host có virus và xóa têp thêm vào đấy.

Mở ct diệt virus và add thêm file host vào nơi không scan của ct

Thân !

nhungiotle Bạn chỉnh xong file host rồi gửi lên đây cho mình nha! đây, xem hộ mình cái

---------- Bài thêm lúc 19:38 ---------- Bài trước là lúc 19:35 ----------

redangle90 Bạn có dùng chương trình diệt virus nào không ?

vì khi bạn thêm text vào file host, ct diệt virus sẽ báo file host có virus và xóa têp thêm vào đấy.

Mở ct diệt virus và add thêm file host vào nơi không scan của ct

Thân ! mình add rùi mà, ảnh bên trên đó
dungpro116 , Cr-ack idm thì dễ, quan trọng là chỉnh để xem kenvin tv nữa, với lại nó cứ không thay đổi được ức chế lắm

eset, nó không báo file này là virus, nhưng mình vẫn cho nó vào file an toàn

ảnh của em nó đây
chỉnh file host ,ak, khi mình chỉnh file host, không lưu trực tiếp được, nó báo lỗi , mà phải lưu ra đâu đó sau đè copy đè lên, để mình quay 1 cái video

Holden

dungpro116 đây, xem hộ mình cái Bạn tải về và chép đè lên file hosts trong C:\windows\driver\etc nha!

nhungiotle Bạn tải về và chép đè lên file hosts trong C:\windows\driver\etc nha! để mình khởi đọng lại máy xem sao. ak, tiện thể giúp tui luôn, tại sao mỗi lần tui để chế độ hibernate, khi bật máy lên thì mất âm thanh, nhưng khởi động lại máy thì lại có , tui dung xp sp3, update tất cả các hotfix cua microsoft

---------- Bài thêm lúc 20:06 ---------- Bài trước là lúc 20:00 ----------

ok rùi, bác làm sao mà được vậy

Các chủ đề có liên quan khác