red_pumpkin_90

máy của em bây giờ cứ kính chuột phải vào bất cứ file gì hay chương chình gì , bất cứ folder gì thì nó đều báo như sau :

nhờ các pro xem giúp em cái ... bị lỗi này rất ức chế !!!

huyenpro_blog

tiendongalone máy của em bây giờ cứ kính chuột phải vào bất cứ file gì hay chương chình gì , bất cứ folder gì thì nó đều báo như sau :

nhờ các pro xem giúp em cái ... bị lỗi này rất ức chế !!! Up hình lên đi bạn

rainbow_139

ttdkhp Up hình lên đi bạn bác xem giúp em cái

---------- Bài thêm lúc 20:47 ---------- Bài trước là lúc 20:22 ----------

các Pro giúp đỡ hộ em cái !!!!

Thank rất nhiều !!!!

chip_boy9x_93

Mình tìm trong ổ C của mình hok thấy file ấy. chắc file này của bạn từ 1 chương trình khác. bạn thử nhớ lại xem chương trình mà bạn cài cuối cùng trước khi bị lỗi này là gì, bạn có thể gỡ ra cài lại hay repair. hay bạn có thể dùng restore windows 7 cũng được

Thiếu file VPshellRes.dll, hình như bạn mở autocad lên thì bị lỗi này đúng ko?

Nếu vậy bạn thử gỡ triệt để thằng Autocad ra rồi tải bản mới đầy đủ về rồi cài vào máy xem sao.

dongchoac_ch

dinhxuansang down cái vpshellres.dll thử Bạn thử làm theo cách này xem. Lần sau up ảnh thì bạn nhấn Alt +nút chụp để chụp mỗi cửa sổ cần chụp, đỡ mất công

thuhien_91

dinhxuansang down cái vpshellres.dll thử Thank bác vừa giúp đỡ ...nhưng vẫn không được bác àh...bác còn biết cách nào giúp em với ...bị lỗi này khổ lắm ...nhấp chuột phải vào cái gì cũng báo lỗi là thiếu file VPshellRes.dll này không thể chịu được !!!

---------- Bài thêm lúc 16:45 ---------- Bài trước là lúc 16:21 ----------

dinhxuansang down cái vpshellres.dll thử Thank bác vừa giúp đỡ ...nhưng vẫn không được bác àh...bác còn biết cách nào giúp em với ...bị lỗi này khổ lắm ...nhấp chuột phải vào cái gì cũng báo lỗi là thiếu file VPshellRes.dll này không thể chịu được !!!

---------- Bài thêm lúc 16:47 ---------- Bài trước là lúc 16:45 ----------

ttdkhp Thiếu file VPshellRes.dll, hình như bạn mở autocad lên thì bị lỗi này đúng ko?

Nếu vậy bạn thử gỡ triệt để thằng Autocad ra rồi tải bản mới đầy đủ về rồi cài vào máy xem sao. không phải em click vào Autocad mới bị thế đâu ...em click vào bất cứ cái gì cũng bị vậy ...

Các chủ đề có liên quan khác