gainhaque

Mình bất biết cái Window Media bị gì , nhờ các bạn và admin giup dùm ?

Dạo nầy mình thuờng download nhac trên mạng xuống , thí dụ bài " cầu vòng khuyết" . Khi tui mở bài đó bằng absolute amateur & quicktime amateur thì ok , nghe duoc bài đó , Nhưng khi tui mở bằng window media thì chờ một chút thì nó biến bài " cầu vòng khuyết" thành mot bài nhac khác . và nó đổi hẳng bài đó thành bai khác . Có mở lại absolute amateur thì " cầu vòng khuyết " trở thành bài khác .

Tội cố gắng uninstall cái window međia amateur nhưng bất đuợc . tui đã download gần 5 Album nhac mới , nhưng khi mở window media amateur thì tòan bộ chúng vừa đổi thành các bài khác trong binder music of tui , tui ....... tui ..... pó tay . bất biết nguyên nhân .

Thank các bạn bỏ thoi gian đọc và cho tui phép thuật để chửa cái bệnh nầy

Castle

mình chưa gặp trường hợp này bao h nên không biết phải giúp bạn như thế nào, bạn thử analysis xem có virus ko

Baudier

Bạn thử chỉnh lại cách lưu bài hát vừa hát thử xem. Máy mình ngày trước cũng hay mặc lỗi này lắm nhưng vừa lâu rồi mình bất dùng Window Media nghe nhạc nữa nên... Còn cách khác nhanh hơn là.... cài windows lại thôi. mình botay rồi

Perry

Trích:

zoomvietnam2009

Mình bất biết cái Window Media bị gì , nhờ các bạn và admin giup dùm ?

Dạo nầy mình thuờng download nhac trên mạng xuống , thí dụ bài " cầu vòng khuyết" . Khi tui mở bài đó bằng absolute amateur & quicktime amateur thì ok , nghe duoc bài đó , Nhưng khi tui mở bằng window media thì chờ một chút thì nó biến bài " cầu vòng khuyết" thành mot bài nhac khác . và nó đổi hẳng bài đó thành bai khác . Có mở lại absolute amateur thì " cầu vòng khuyết " trở thành bài khác .

Tội cố gắng uninstall cái window međia amateur nhưng bất đuợc . tui đã download gần 5 Album nhac mới , nhưng khi mở window media amateur thì tòan bộ chúng vừa đổi thành các bài khác trong binder music of tui , tui ....... tui ..... pó tay . bất biết nguyên nhân .

Thank các bạn bỏ thoi gian đọc và cho tui phép thuật để chửa cái bệnh nầy

bạn không thể Unis cái WMP được vì Bill aboideau không cho ai xóa nó đâu!còn về cái âm thanh của bạn bạn thử add nó vao playlist rồi mở coi!chúc may mắn!

Quade

Bạn nên dùng 1 chương trình chơi nhạc trong hệ điều hành thôi, nếu cảm giác WMP nó thiếu codec thì cài thêm K-Lite Codec Pack vào nữa là OK. Mình nghĩ hiện tượng "ma quỷ" của bạn là do xài những 3 chương trình chơi nhạc 1 máy nên mới thế ...

Cale

cám on các pác các nhe , điệu nầy em phải cài cái angle lại rồi . Nhưng em se thử hết các thứ các pác mách , hên xuôi ga sao chưa biet . Nếu hổng duợc em mời các pác nào làm nghề bát ma bắt quỉ vào nhà em bắt dùm chúng cho em

Akiba

Vải chưỡng mới thấy cái này lần đâu. Mà ở windows 7 thì library cũa media nhiều quá đôi khi bị sai link đến bài hát. Chứ ở Media XP thì bó chíu

Các chủ đề có liên quan khác