duongpbinh

mình sử dụng mạng VNPT. Hôm nay mình down trên mạng về mấy file đuôi rar bằng IDM mà tốc độ down chỉ được 60-70kb/s. Mọi hôm mình down về tốc độ khoảng 300-350kb/s. Có bác nào bị như mình không?

lazycat_lovely

Mạng VNPT dạo này chán quá. Hôm nay down mấy file rả trên medifire mà tốc độ được có 60-70kb/s.

Hamlyn

zzx87 Mạng VNPT dạo này chán quá. Hôm nay down mấy file rả trên medifire mà tốc độ được có 60-70kb/s. chắc cũng do tùy khu vực thôi bạn

Kodie

xin thông báo với các bạn rằng cap quang quốc tế đang bị đứt vì vậy load từ nước ngoài về nó rất châm. Mình đang xài Cáp quang cũng chịu chung cảnh ngộ ne`.

Dự kiến 24/10 mạng sẽ ổn định trở lại.

Akono

Nó chặn ban ngày , ban đêm nó mở , down nc ngoài bt. còn muốn nhanh thì qa topic share proxy cho fpt mà dùng , đảm bảo nhanh

webbie_da_styl3

đúng là tùy khu vực và tùy lúc nữa bạn ah sấng nay mình down được 400 nhưng sau đó 1h thì còn có 60 ah

Mình ở tp hcm, q.3 hình như hơi chậm thật được có trên dưới 300 kb/s à, tất cả hôm trên dưới 500kb/s cơ,mình dùng VNN , mấy thằng bạn nó cũng nói mạng ở nhà dạo này dùng chậm hơn bình thường

pippi_0904

Mình ở Hải Dương, download MF mạng cáp quang trên cơ quan. Bình thường nếu dl 1 file thì cứ trung bình 3,4Mb/s còn bjo thì chỉ có 150kb/s. Từ hôm kia đến giờ vẫn thế. Dl ở host khác thì vẫn bình thg. Tốc độ trên 3mb/s. Thế mới lạ ^^

Basilio

mấy hôm trước của mình down bình thường là 300-350kb. hôm qua xuống còn hơn 100kb. hôm nay còn 60-70kb. bó tay!

Các chủ đề có liên quan khác