MacDubhgall

Tỳnk hìnk là máy có mạng nhưng vào Device Manager thỳ vẫn thấy thế này...k dám reset máy vì sợ mất mạng lun....

E ấn vào update driver thì nó báo là vừa up to date :-s

bác nào zúp e zới

Hnay restart máy lại thì lại kô có mạng...fải recover lại 2 ngày trước thì có mạng nhưng Device Manager vẫn bị vậy...ko lẽ mỗi lần sài máy fải recover sao

bạn có thể vào trang này và down phần mềm về, nó sẽ tự load các driver còn thiếu cho bạn

mà cái giao diện của bạn đẹp thế , làm như nào vậy

glass_moon

thanhbinh_1881 bạn có thể vào trang này và down phần mềm về, nó sẽ tự load các driver còn thiếu cho bạn

mà cái giao diện của bạn đẹp thế , làm như nào vậy E dùng cái này thì nó báo là Driver vẫn Good

mà vào Device Manager nó vẫn như cũ,hic...e pó tay w nó r`

---------- Bài thêm lúc 15:07 ---------- Bài trước là lúc 15:05 ----------

dinhxuansang tìm drive rùi cài lại cho lành Tỳm nát óc...sài wá trời ctrìnk ùi

Mà hình như vấn đề bây giờ là...Recovery xong mà nó không lưu lại điểm đó...Restart là nó lại không có mạng

---------- Bài thêm lúc 15:08 ---------- Bài trước là lúc 15:07 ----------

phuongmdc1989 bạn dùng thử 3d chip xem

update driver Là sao pạn...cho mìnk link với,tks

gvr_vergil

bạn dùng laptop gì thì lên trang chủ support của nó tìm model của bạn rồi cài lại sẽ ok thôi

lucky for u !

chitrung_kt

BestGold Giao diện đẹp quá, bạn có thể share cho anh em không Bạn wa topic show Desktop nhá...thix gì thì Quote mìnk chỉ cho

---------- Bài thêm lúc 19:18 ---------- Bài trước là lúc 19:16 ----------

BennyTran bạn dùng laptop gì thì lên trang chủ support của nó tìm model của bạn rồi cài lại sẽ ok thôi

lucky for u ! Hic mìnk sài Pc....main Bios Star lên trang chủ main down ùi mà vẫn không ăn thua bác ơi

dinhxuansang

xem cái drive này thử hic nó báo kô Support bác ơi ,của intel àk bác ?

E sài AMD windows 7 Ultimate 64bit

vespa_co

xjk Bạn wa topic show Desktop nhá...thix gì thì Quote mìnk chỉ cho
bạn chỉ mình với nhé, thanks bạn

di_vui_ve

Luu My Hanh Giao diện đẹp quá, bạn dùng những phần mềm gì vậy? Objectdock Plus và Rainmeter đó pạn ^^~

Các chủ đề có liên quan khác