hanhoc411

Đã có nhiều bài về Ghost này rồi nhưng mình cũng làm thêm topic này nữa.

Bài này mình làm hết sức rõ hơn ai còn không hiểu nay gì thì cứ Phần mềm lại 1 câu.

Ai làm được cũng thanks một câu khích lệ tinh thần để làm topic khác.

Ai thấy quá rõ hơn cũng đừng nói nha. Mình làm cho dễ hiểu và dễ thực hiện nhất.

Với cách Tạo file Ghost cơ bản cho 1 phân vùng cụ thể là hệ điều hành để các bạn sao lưu và phục hồi.

Chúc các bạn may mắn!!!!!!!!!!!! nguồn:

Thế là xong phần tạo file GHOST

Bung file Ghost

Chú ý không là đi hết đống giữ liệu nha.

Đến đây Là xong rồi Yahoo!!!!!!!!!!!

Chúc các bạn may mắn .

Hãy làm cẩn thận nha Ghost là ma đó.

nguồn:

linkdown:

Chadlai

Úi trời! Tiếp tiếp đi anh... Hay quá! Như là tiểu thuyết tình yêu ấy...!!!

loi_lam

daiphuq9 không nên chọn Fast, chọn High sẽ hay hơn Đúng rồi đó !

Chúng ta nên chọn High như vậy dung lượng file *.GHO sẽ giảm đi rất nhiều trong khi thời (gian) gian tạo file chỉ tăng thêm vài chục giây là cùng

wild_rose1501

Cái này thì biết lâu rồi bạn chỉ dùm cách tạo file gosh trong PC luôn dùm đi. Ổ CD nhà tui sắp to die rồi. Thank

thuy_bp75

Cho tui hỏi, tạo File Ghost rùi thì làm cách nào để Ghost lại

coi kỹ lại bài đầu tiên của chủ topic, có 2 phần : 1 là tạo ghost - 2 là bung ghost.

bác nào có link down hidren boot bản mới nhất không share cho anh em với

cái đĩa Hirent boot có 8k cũng tiếc hay sao mà không mua? ngồi đợi link để down mất tgian vô ích quá

duongpbinh

bài viết rất hay,nhưng cái phần chọn ổ để lưu file ghost và burn file ghost ra có vẻ duy tâm quá,sao lại cứ chọn trên đầu,mình nghĩ nên nhớ dung lượng của từng ổ(cái này chắc là cực kì đơn giản roài đúng không ) thì nó sẽ chính xác tuyệt cú đối đúng ko

svishop

Chủ thớt có thể chỉ dẫn làm đĩa Ghost tự boot được không?Chạy tương tự đĩa windows đấy.

Chào chủ thớt và các bác. em mới mua máy xách tay asus ul80v. các bạn bán máy cài win7 32bit cho con máy của em nhưng vga rất khó cài (cài mấy lần cả windows xp cũng không nhận, windows 7 phải cài 2 lần mới được). hiện giờ vừa cài được vga trên win7 nhưng các bạn ý bảo là windows 7 không ghosh được (hay rất khó).nhưng em thấy dùng nguy hiểm quá, lỡ phải cài lại windows thi lại khốn. vậy em hỏi chủ thớt và các bạn cho em hỏi là có ghosh được không? hay nếu ghosh được thì có khó khăn gì thì các bạn chỉ bảo cho em với. cho em Thank trước nhé.

babe.bong

Thanks bạn nhiều nha! Bài viết này rất hay và hữu ích cho những người mới biết về Soft như mình, hi vọng sẽ được đọc thêm nhiều bài viết hay của bạn nữa!!!

Kasia

dung la pro thật.giải KẾT dễ hiểu mak lại có hình ảnh minh họa nữa rất tuyệt.còn cái j hay nữa không post cho anh em cùng thưởng thức với đi.

thank nhiều nha.hay lắm

Các chủ đề có liên quan khác