xvav92x

mong tất cả người chỉ giáo giùm.

[url=http://me.zing.vn/apps/photo?params=/dt/mrcam88/apps/photo/album/photo-detail/id/1268539087][/url]

những cái nào có thể tắt đi và tắt thế nào.

máy em là dòng intel pentium 4cpu 2.66ghz

lan_135hp

mấy cái đó thì k nên tắt bạn à. chỉ tắt những chương trình chạy nhầm mà mình k dùng đến như yahoo, idm ... . còn liên quan đến system thì đừng đụng vào nó

giet_nguoi

tắt mấy cái chương trình bạn cài vào thì được chứ đừng có dại dột mà tắt mấy cái chương trình hệ thống có sẵn của windows đang chạy

dap_xe_ra_pho

saclami hì,hiểu rồi. tks tất cả người vừa quan tâm.^^ mà nút thanks đâu ấy nhỉ? zzzzzzzzzzzzz Post 5 bài trở lên mới có nút thanks

92_90

chạy được nhưng không mượt.ram tầm 2G thì ok.

đừng có dại dột mà tắt mấy cái của system

cài lại windows đấy

hjx ành nhỏ quá không phân loại được nhưng mà bạn nên tắt mấy ứng dụng tự khởi động mà mình cài vào ấy còn của windows thì đừng có đụng zô mà không sửa lại được cài windows mắc công lại dính cài lạ phần mề cũng như thiết lập lại hết thì phiền lắm mà không đáng :-ss

nguyenclinhhugl

saclami thế minh hỏi với cấu hinh máy mình thì xai windows 7 ổn không. pentium4 2.66ghzz ram 1G Được,và với 32bit.

kama_suky

trời ơi đại su phụ chỉ cần uncheck vào ô processess from all users là được thôi

bây giờ tất cả những gì còn lại đều có thể tắt

còn tắt cái nào tùy ông thôi,sài thì để lại không thì tắt vậy thôi

muốn tắt thì chọn nó rồi nháy End processes

thấy hay thì thanks Dùm Cái

ủng hộ tinh thần mà

có thế mới giúp tiếp

katty2012000

manh.dinh90 cứ thoải mái tắt đi, tắt xong thì cài lại windows or ghót lại máy là OK àh, hì !!! Cái đó tắt được, nhưng khi đó màn hình sẽ vô tác dụng, bạn sẽ không dùng chuột, bàn phím để làm gì cả. Nhưng không đến mức phải cài lại windows hay ghost lại, chỉ cần restart lại bằng cách nhấn nút restart nhỏ nhỏ ở gần nút bật máy đấy. Khi khởi động lại, exploer.exe sẽ như cũ.

Thân!

Emil

máy bạn xài Windows 7 Thin PC là okie nhất. Seach google là ra ngay, bài của diễn dàn mình

thanhtrung_toan

ram 4g hay không không quan trọng thực chât ram nhỏ hơn 4 g vẫn được nếu các bạn chỉ xài văn phòng chương trình giải trí nhẹ,điều đó tăng tốc độ hoạt động của máy rõ nét.việc tắt mấy cái services cần có kiến thức,nếu không dùng fax firewall và back up thì nên tắt,ngoài ra có cài share wmp tắt nốt,tóm lại những cái không dùn thì tắt.nhưng vài cái gọi là cội rễ của windows mà đem tắt thì thôi rồi lượm ơi.....

bác chủ thớt up ảnh nhỏ thế ,sao không phóng to rồi up lên cho tất cả người chứ nhỏ thế có nhìn thấy mô tê gì đâu

amoll07

bạn chỉnh laọi kích cỡ ảnh đi thì mới có thể là biết được chú ảnh bé thế thì làm sao mà mình có thể biết được là bạn bị làm sao

Các chủ đề có liên quan khác