hoa_ngoclan

vẫn là lỗi cũ nhưng trường hợp mới để em trình bày với các bạn là máy em hay chơi game nên thường xuyên cài game hom qua cài cái game singularity nó nén 1,8g em bung ra mất 4 tiếng mới full hết gần 10g sao đó researt máy lại cái vạch xanh nó chạy 40 mấy lần mới chịu vào tới màn hình welcome đợi thêm gần 10 mấy s nữa mới lên sao đó mở ứng dụng gì lên nó cũng chậm rì rì hết là sao vậy ( máy không bị virus gì hết ) vậy có phải do giải nén game lâu quá nên nó làm máy chậm đi không vậy ai từng bị chỉ cách dùm mình

ec, chạy 40 vạch cơ ak, thế mà vẫn ngồi đợi, kiên nhẫn thật, thử xóa file giải nén đó đi xem có được ko, không được thì ghost lại cho lành

youandme_blog

bạn cài game vào nhầm ổ C rùi . không thì nén trên ổ C. Remove nó qua ổ khác rùi phân mảnh lại đi

Troyes

game không nên cài ổ C làm gì, cài vào ổ khác đi, cái ổ C chất đống vào thì máy nào chẳng ì ạch

tekening_van

bây giờ khởi động có lâu nữa không hay chỉ lần đó thôi

nếu chỉ 1 lần thì chỉ là nó cài game thôi

còn nhìu lần thì phảu xem xét lại

chuyenxelybiet

file game có vấn đề ak

bạn xem trong task manager có vấn đề gì lạ không, chạy chương trình quét rác. xóa các chương trình không cần thiết và tắt các chương trình khởi động cùng windows xem sao.

tới đây nếu không dk thì có cách là thay ổ cứng, hay cài windows dk roài đó

peheo.baby

game gì ma đến 10g thế chỉ tui với.mới giai nén chưa cài hả? nếu chưa cài thì giải nén ra có virut haha. còn nếu cài rùi thì có thể nó chạy chương trình gì đó rất nặng nên tắt đi la ok.mà chắc virut rùi

Các chủ đề có liên quan khác