Mình có một thẻ ATM của ngân hàng Vietinbank, bây giờ mình muốn chuyển tiền vào tài khoản ngân hàng của Eximbank bằng thẻ ATM này thông qua cây rút tiền được không vậy các bác?

Được bạn ạ

Hiên nay các ngân hàng vừa liên kết với nhau bạn chỉ mất 1 khoản phí nhỏ từ 5-11k là bnaj có thể chuyển khoản cho 1 tài khoản khác hệ thống ngân hàng bạn đang sử dụng.

luuduchung_hero

ko dc đâu bạn ơi. chuyển khoản qua cây ATM chỉ chuyển được với những tài khoản trong cùng 1 ngân hàng thui. mình nhớ là như vậy

ducchinh205 không dc đâu bạn ơi. chuyển khoản qua cây ATM chỉ chuyển được với những tài khoản trong cùng 1 ngân hàng thui. mình nhớ là như vậy Hihi bữa nay được rùi bạn ạ

Các ngân hàng vừa liên kết với nhau cách đây 3 năm rùi, ngoài ra thẻ Vietin cũng có thể rút tiền tại cây của Agribank, BIDV.....

Finegan

zzx87 Mình có một thẻ ATM của ngân hàng Vietinbank, bây giờ mình muốn chuyển tiền vào tài khoản ngân hàng của Eximbank bằng thẻ ATM này thông qua cây rút tiền được không vậy các bác? làm sao mà được....bạn coi kĩ đi...nếu muốn chuyển từ ngân hàng này sang ngân hàng khác thì phải vào tới trung tâm...và hình như bạn phải chờ khoảng 1 tuần gì đó....còn nếu bạn dùng thẻ mà lại cái máy chuyển thì đâu có dc.

Giống như bác kia nói là đúng bây gio các ngân hàng vừa liên kết với nhau...tùy thui bạn ah...như mình đang xài Dong A dau có liên kết với Vietcom dau...

keou_303

nếu ngân hàng đó liên kết thì mới được

không phải tất cả đều liên kết

tốt nhất là mang tiền vào ngân hàng đó chuyển cho lành

truongdepzai00

dinhxuansang nếu ngân hàng đó liên kết thì mới được

tốt nhất là mang tiền vào ngân hàng đó chuyển cho lành đúng đấy

có tiếp đón, thủ tục dài dòng coi bộ an tâm hơn

san.chiro

dinhxuansang nếu ngân hàng đó liên kết thì mới được

tốt nhất là mang tiền vào ngân hàng đó chuyển cho lành thým này đùa dai vãi đạn, chừng nào stop đây, ba ...!!! hide my as. lol... no more .<.<>..... !!!

...?

Các chủ đề có liên quan khác