Cearbhall

laithebaophuc có vậy mà cũng không biết à ! wifi đó o có pass nhưng họ vừa khóa phạm vi cho vô !

chuẩn n , g cái nào cũng vô được cả ! dấu đó không phải là đặt pass, bạn thử mua cục phát wifi chuẩn n, mà card wifi không có hỗ trợ chuẩn n xem có kết nối mạng được không

cuongusd1993

cái đó là bạn ý đã vào được wifi rồi.... cái đó có thể là do add quá nhìu wifi, lúc trước mình bị một lan rồi. zô đó delete bớt những wifi bạn da add vào mà không wtrong. con 2 là do hệ thống. bạn vào chỉnh sữa thiết lập oxy rồi bỏ dấu check trên bảng có chữ LAN. chúc bạn thành công

dienkhanhlinh

nhờ giúp đỡ, hum qua mình đôi pass wifi cho con tp link, đổi xong có sóng wifi nhưng nó cứ báo lỗi chấm than màu vàng, mình không vào được mạng nữa. Giờ cắm trực tiếp dây mạng thì lại dùng được. Mình thử mấy cách trên mà k có tác dụng, bạn nào giúp mình với, mình điên từ hum qua tới giờ, chả lẽ có bộ phát wifi mà cứ pải cắm dây mạng chằng chịt ở trong nhà, ức chễ vãi :((

tctuvan

Bạn vào phần network rồi connect tên dúng wifi của bạn?
Bạn đã thử restart wifi chưa? Rồi thử disable/enable cái network wifi đó nữa

dienkhanhlinh

''Bạn vào phần network rồi connect tên dúng wifi của bạn?
Bạn đã thử restart wifi chưa? Rồi thử disable/enable cái network wifi đó nữa''
Cái này t thử rùi, k được, hix

tctuvan

Thế connect vào nó có hỏi điền lại pass không bạn, vì bạn đã đổi pass rồi mà.
Nó mà không hỏi thì đương nhiên là không thể vào được wifi rồi.

Lí do nữa có thể do bạn dùng proxy hay tự chỉnh IP hay gateway không đúng. Kiểm tra lại xem

phuongdong203

đơn giản , bạn chỉ cần reset lại thiết bị wifi thôi , mình đan sử dụng em cứ mỗi lần không vào được là config lại là ok thôi

Các chủ đề có liên quan khác