yang_fung

Bạn đang sử dụng bản dùng thử rồi; Active cho nó là hết thôi (tìm bản Windows Loader 2.0.6) xem nội dung tại đây

Ronan

Chỉ là hiện phiên bản đang dùng lên màn hình Desktop thôi mà, có sao đâu

nokia6120 Chỉ là hiện phiên bản đang dùng lên màn hình Desktop thôi mà, có sao đâu chính xác , mình thấy đâu có lỗi gì . cục pin nó bị đánh dấu gạch chéo có thể là do windows chưa được Cr-ack đó

thattinhco8000

ủa.win chưa được Cr-ack thì sao cục pin lại thế.máy tớ chưa Cr-ack có bị như thế đâu.hay là bị phạt hiện Cr-ack nhỉ. mà phát hiện Cr-ack màn hình màu đen cơ mà.

yvonneyk

Cr-ack đi bạn, Cr-ack xong khởi động lại là OK thôi

blogbuon_thiu

ha ha..mình bị rồi...Cr-ack xong windows 7 dùng 1 thờ gian windows update thế là bị fix...chứ có lổi gì đâu..cái này thi không làm sao được rồi bạn ơi! ráng cài lại windows rồi Cr-ack cho cẩn thận rồi chặn update đi

linhnguyen_1003

Active cho nó là hết thôi (tìm bản Windows Loader 2.0.6) xem nội dung tại đây

dongocquangchina chính xác , mình thấy đâu có lỗi gì . cục pin nó bị đánh dấu gạch chéo có thể là do windows chưa được Cr-ack đó 1 cây rìu vàng đôi

---------- Bài thêm lúc 23:20 ---------- Bài trước là lúc 23:18 ----------

daifolin ủa.win chưa được Cr-ack thì sao cục pin lại thế.máy tớ chưa Cr-ack có bị như thế đâu.hay là bị phạt hiện Cr-ack nhỉ. mà phát hiện Cr-ack màn hình màu đen cơ mà. cái cục pin đó là do bạn đó tháo pin ra dùng nguồn trực tiếp nên mới có dấu x màu đỏ đó bạn.

nhibecky_annie

Hiển thị phiên bản Windows trên nền Desktop

Một bí quyết thật đơn giản, hãy làm vài bước như sau:

Trong regedit, bạn chọn thẻ:

HKEY_CURRENT_USER\Control Panel\Desktop

Chọn PaintDesktopVersion và thay đổi giá trị là 1

Khởi động lại và thưởng thức:

Nguồn :

dongocquangchina chính xác , mình thấy đâu có lỗi gì . cục pin nó bị đánh dấu gạch chéo có thể là do windows chưa được Cr-ack đó cục pin bị gạch chéo là laptop tháo pin ra và dùng nguồn chứ không dùng pin. bạn này chắc chưa dùng win7 với laptop rồi. hjhj

Còn hiện cái phiên bản thì chắc máy bạn chưa Cr-ack

a_1

chẳng lỗi gì cả bạn vào cái phần mêm TuneUp Utilities vào cài đặt bỏ dấy tich đi là hết thôi ( nó chỉ hiện bản windows thôi mà)

Các chủ đề có liên quan khác