xu_nhok_9x

các bạn sẻ chia kinh nghiệm cho em với, nên dùng phần mềm diệt virus nào tốt nhất, nhẹ nhất? thanks các bác.

ly.phamthimy

Muốn Anti Virus làm bạn vừa lòng? dễ dùng và an toàn?

Nhìn chữ kí mình, nếu thấy những tiêu chí đó hợp với mong muốn của bạn khi dùng AV thì kich vô

free thì có avast, avira. Tính phí thì có NIS (nhẹ, tốt), còn máy trâu bò thì KIS (nặng, an toàn), còn key thì lục mấy bài share key trong forum mình nhiều lắm. Nhưng trên hết vẫn là do bạn cài vào máy và tự mình cảm nhận cái nào KẾT hợp cho mình thôi!

xuandung403 các bạn sẻ chia kinh nghiệm cho em với, nên dùng phần mềm diệt virus nào tốt nhất, nhẹ nhất? thanks các bác. AV tốt thì nhiều , còn tốt nhất thì cũng khó nói lắm =.=!

cứ chọn AV của các hãng danh tiếng thôi.

tốt và nhẹ thì : MSE, Avast free, Avira free.

mình thấy với dùng bt thì bản free là dc rồi =.=!

usa_star

avast đi bác

từ ngày em dùng con này chưa lần nào phải cài lại máy cả

cũng không bị dính chưởng em virut nào

__________________________________________________ __________________

| | | | | | |

Wynton

bạn cứ thử dùng các loại 1 thời (gian) gian. mỗi AV đều có hạn dùng thử với đầy đủ chức năng như bản quyền sau đó tự mình rút ra nhận xét

nh0x_6231

chả có cái nào vừa tốt nhất vừa nhẹ nhất cả,mức độ nguy hiểm của máy bạn là bao nhiêu thì dùng cái diệt virus thích hợp như thế í

way_pro

quochuyhp17 mình dùng avira, thử cái anh KIS xem pác này nói 2` thật câu trước câu sau liên wan gớm....

****Mỉnh ủng hộ xài kis bạn ạh khj nào chơi game nặng hày jì thì tạm dừng nó đi cũng được chủ yếu là update và quét thường xuyên,khj nào down file jì về nhớ scan trước là được. g00d luck !!!

Frewen

Avira bản quyền vô đối bạn à, mình thấy mấy bác đứng đầu như NIS , KIS, NORTON mà vẫn bị mấy con KL cùi qua mặt Cứ trung thành với avira thôi

Các chủ đề có liên quan khác