Win của mình nằm trong ổ C, rùi mình lỡ tay Ghost 1 bản thêm vào ổ E., nên bậy giờ mở máy lên chạy rất chậm, ai có thể giúp mình format lại ổ E ko, vì là ổ chứa windows nên nó không cho mình Format theo cách thông thường, mà mình cũng khá dốt Tin Học nên ai có cách đơn giản chỉ mình với...hihix

cua_pnl

Cái này bạn phải có tí kiến thức mới được. Cho đĩa hirent boot vào, dùng partition magic format dễ dàng thôi. Nếu không biết thì bạn format ổ C đi. Chịu khó cài lại các phần mềm vào windows bên ổ E thôi.

Bearach

duquocchi Cái này bạn phải có tí kiến thức mới được. Cho đĩa hirent boot vào, dùng partition magic format dễ dàng thôi. Nếu không biết thì bạn format ổ C đi. Chịu khó cài lại các phần mềm vào windows bên ổ E thôi. o C cug la o chua windows mak ban???sao lai giam vao vet xe do the.

ban nen dung partition magic pro trong dia hirenboot format NTFS(neu co loi j không cho format ban thu convert o dia nay lu logical sang j do minh không nho ro lam(chi co 2loai thui ban không can phai tim j cho dung dau tim cai j khac logical la dc).

Các chủ đề có liên quan khác