traudennhinhanh

Tình hình là máy tính của em có lắp thêm ổ cứng rời, bình thường khi gắn vào máy nó sẽ hiện thêm 4 ổ mới vào máy, nhưng khi em cho thằng bạn mượn rồi đem trả, lắp vào máy nó chỉ hiện được 2 ổ, còn 2 cái kia mất tích, cái này thì chắc chắn không phải do bị gộp chung, bác nào giúp em lấy lại 2 ổ kia với

Quarrie

em vào Disk management rồi có thấy 2 ổ còn lại, nhưng không biết cho nó hiện lên ntn, nói lại lần nữa, đây không phải là do bị gộp ổ cứng, vì dụng lượng bây h thiếu những 140GB lận bao nhiêu dữ liệu quan trong em để ở đấy hết

cobe_doihon9150

truongzon98 em vào Disk management rồi có thấy 2 ổ còn lại, nhưng không biết cho nó hiện lên ntn, nói lại lần nữa, đây không phải là do bị gộp ổ cứng, vì dụng lượng bây h thiếu những 140GB lận bao nhiêu dữ liệu quan trong em để ở đấy hết Bạn R- click vào ổ đó -> chọn Change Driver letters and paths...-> Change... đổi thành 1 chữ cái bất kì (đừng trùng với ổ vừa có như C, D...).

Generosb

Nếu bạn dùng cách của bạn duy hung 1995 không được thì bạn có thể dùng partition magic pro hay partition manager ....bạn click phải lên ổ đĩa bị ẩn,chọn mục cuối cùng (không nhớ rỏ) và bạn chọn Unhide.Apply là xong

Các chủ đề có liên quan khác