Shan

mình muốn tìm phần mềm để cài bluetooth cho máy tính bàn, mong tất cả người giúp mình tìm nó và cách sử dụng nó như thế nào. Thank nhìu

Bavol

haruxinh mình muốn tìm phần mềm để cài bluetooth cho máy tính bàn, mong tất cả người giúp mình tìm nó và cách sử dụng nó như thế nào. Thank nhìu mua cái USB bluetooth ( có kèm đĩa drivers ) cắm vào cổng USB rồi cài bình thường

Phần mềm kết nối

cauvongtuyet_mc

manwhofind09 mua cái USB bluetooth ( có kèm đĩa drivers ) cắm vào cổng USB rồi cài bình thường

Phần mềm kết nối
cho mình hỏi cái cổng USB đó như thế nào vì mình cũng ít biết về mấy cái đó

Conan

haruxinh cho mình hỏi cái cổng USB đó như thế nào vì mình cũng ít biết về mấy cái đó Xem

manwhofind Xem
manwhofind mua cái USB bluetooth ( có kèm đĩa drivers ) cắm vào cổng USB rồi cài bình thường

Phần mềm kết nối
Thanks cả 2 bạn. Bạn nào muốn mua USB bluetooth thì wa thegioididong mà mua đóa. Cắm vào kèm theo đĩa driver là chạy ngon lành

b6giadinh

máy 2600_c có dùng kết nối được không bạn,thế mh phải dùng phần mèm nào hè?ban giúp mh với!

Chencho

mình cũng cần phần mên blt đó nữa...bén nhạc wa dt cho tiện...ai bít chỉ mình zoi'''''''''''

minh_nhi

be_teo cái USB dùng để kết nói Wifi xài được không vậy Được, bỏ ít tiền mua cái usb wireless về cắm vào máy rồi xài vô tư, mà phải chỗ nào có sóng wifi nghen
traiquangpro89 mình cũng cần phần mên blt đó nữa...bén nhạc wa dt cho tiện...ai bít chỉ mình zoi''''''''''' Mua cái usb bluetooth hay PCI bluetooth về gắn vào máy đi

sammi_oy

nói vòng vo khó hiều 1 lúc thì chưa có ai đưa ra được blutooth KẾT hợp ngay trên mạng này để anh em cùng download và sử dụng kết nối với di dộng, đề nghị anh em lên tiếng

Canary_7

CD driver kèm USB Bluetooth bị hạn chế dung lượng file trao đổi, khó kiếm được key đăng ký. Dưới đây là link bản full không cần key vừa test, không giới hạn dung lượng khi trao đởi file giửa máy tính và thiết bị kết nối thông qua USB bluetooth.
HTML Code: http://www.mediafire.com/?bmujomnoj3w

Gabrian

các bạn ơi ai có phần mềm blutooth cho card dlink 520 không cho mình với

thank các bạn trước nha

Các chủ đề có liên quan khác