nhatvien45

Em cài giao diện Vista cho XP bằng cái soft VistaInspirat quỷ dịch gì đấy

Thế rồi 1 ngày đẹp trời! Em gỡ nỏ ra thì nó.... không ra @@!

CÁc anh giúp hộ em! hjx!

hong_nhung

Nó xóa luồn file hệ thống của bạn luôn rồi, chỉ còn cách xem nó backup dưới dạng *.old cho bạn không, co thì bạn hãy hồi phục nó lại bằng cách dùng đĩa windows mini xóa cái đuôi .old đi là ok, còn không co chỉ còn cách ghost hay cài lại windows thôi

Thj_thj

Dùng loại này hay lỗi lắm bạn ơi. Nếu có biến đổi thì nên dùng seven remix 2.4 có lẽ hay hơn và đỡ bị lỗi hơn loại này.

thuhien_91hp

Mình khuyên tất cả các bạn không nên dùng phần mềm giả lập giao diện làm gì, hay lỗi vs hại windows lắm (mình bị rồi ). Nếu ai vừa chót cài vào rồi thì hãy gỡ nó ra ngay đi nhé (đừng vô Control panel gỡ mà hãy dùng bản gỡ của nó).

pinochio1994

System Restore, nếu chưa tắt thì còn có cơ may, nếu mà liều gỡ bằng Revo thì windows nó đơ ngay

Ôi trời ơi! Xài ngày đầu thấy phê! Qua ngày sau vừa thấy hơi bị....tê! Qua ngày thứ 3 thì...Cài lại windows thấy mê!

thien_cau Em cài giao diện Vista cho XP bằng cái soft VistaInspirat quỷ dịch gì đấy

Thế rồi 1 ngày đẹp trời! Em gỡ nỏ ra thì nó.... không ra @@!

CÁc anh giúp hộ em! hjx! đa số những phần mềm tạo ra để làm đẹp máy tính đều can thiệp vào file hệ thống, sau đó nó đè chép lên file hệ thống làm mất file hệ thống đi, cách duy nhất để không lỗi hệ thống là dùng theme để sử dụng là tốt nhất, máy bạn vừa lỡ dùng phần mềm này thì không còn cách nào khác nữa là ghost lại hay cài lại windows là tốt nhất bởi file hệ thống vừa bị lỗi nên bạn gỡ không ra nữa đâu, nếu máy cấu hình khá thì bạn mua đĩa về cài vista luôn đi cho nó ngon hay sử dụng theme vista cho nó tốt hơn

bạn dùng các phần mềm uninstaller chuyên dụng xem , VD như IObit Uninstaller có chức năng Forced Uninstall dùng để gỡ các phần mềm "khó trị"

Jerah

thien_cau Ôi trời ơi! Xài ngày đầu thấy phê! Qua ngày sau vừa thấy hơi bị....tê! Qua ngày thứ 3 thì...Cài lại windows thấy mê! lại comment theo vần à

Các chủ đề có liên quan khác