langtu2004lk

tui down được cái taskman bản tiếng việt, nhưng không chèn nó vào windows được, tui đf chèn nó vào taskman trong c\windown\system32\....., nhưng khi nhấn ctrl+alt+del thì vẫn là tiếng anh mặc dù nếu chọn taskman trong c\windown..... thì lại ra tiếng việt, an em nào chỉ giáo hộ cái

kha_li

Mình k KẾT kiểu tiếng việt trong win, nó cứ tếu tếu thế nào ấy

synyoen

chưa, nhưng lại copy file taskman cũ của nó lại vị trí ban đầu rùi, bây h copy cái tiếng việt lại rùi khới đọng lại xem sao

---------- Bài thêm lúc 22:12 ---------- Bài trước là lúc 22:10 ----------

chết rùi, ai có cái taskman của windows xp sp2 cho xin cái, trót ghi đè cái tiếng việt lên cái tiếg anh rùi, không may có chuyện j còn có cái mà copy lại,

Aalam

có pack việt hóa windows mà nhỉ

việt hóa 99% chứ mỗi cái task không làm gì

bạn có sở KẾT thú vị thật

mình dùng win7 không có file task thông cảm nhé

linhkent0501

bó tay cậu này, việt thì việt hết mà anh thì anh hết chứ dở dở ương ương thế

manhthuongle

hunter47 có pack việt hóa windows mà nhỉ

việt hóa 99% chứ mỗi cái task không làm gì

bạn có sở KẾT thú vị thật

mình dùng win7 không có file task thông cảm nhé không muốn vh hết cả win,khi việt hóa hết có lỗi gì thì biết hỏi ai,vì bây h nó tòan bằng tiếng việt, người ta có trả lời cũng chẳng biết chỗ nào mà sửa

0986030588 bản việt hóa này phải xài của microsoft mới hoàn chỉnh được. kiếm đâu ra bản vh của microsoft vậy?cho tui cái link đi

mrright.shop

Win của người Mĩ thì phải xài tiếng Anh nó mới là gốc

còn mún tiếng việt (chỉ dành cho các bô lão) thì cài bản LIP tiếng việt XP, nhưng nó chỉ chạy trên sp2 thôi, sp3 thì bó tay, không cài được

Các chủ đề có liên quan khác