c4sau_chu4

Mình mới tập tọe có máy tình thôi. Cũng chưa có gì hiểu lắm.

Đây là cấu hình máy của mình.

Pentium(R) Dual-Core CPU E5300 @ 2.60GHz 2.60GHz, 0.99GB of Ram Physical Address Extension

Em có doaw game Đột Kick của VTC về chơi nhưng không vào được khi chạy hết thì màn hình tối thui chẳng thấy phần đăng nhập đâu cả.

Em có hỏi đứa bạn nó bảo rằng phải nâng cấp Ram với thêm card đồ họa. Mà e cũng không biết phải mua Ram gì để phù hợp với máy và giá thành bao nhiêu. Mong tất cả người giúp đỡ. Em mới có máy tính nên không biết gì mong tất cả người đừng chém.

---------- Bài thêm lúc 22:39 ---------- Bài trước là lúc 22:38 ----------

à thêm nữa mong tất cả người giải KẾT dùm em cái cấu hình máy em nói lên điều gì ạ. Thank tất cả người nhiều

nudeman200026

Máy của bạn dùng CPU Pentium(R) Dual-Core CPU E5300 @ 2.60GHz + RAM 1Gb, (còn gì nữa thì bạn phải cho lên mới biết được )

Chơi đột kích thì cần cấu hình hơn chút mới chạy ngon được , bạn mua thêm 1 RAM 1 GB nữa là ngon. nếu không biết thì cứ mang cái cũ ra bảo người ta bán cho 1 cái như thế nữa là ok mà!

bjnhan_172

caotung1990 [/COLOR]à thêm nữa mong tất cả người giải KẾT dùm em cái cấu hình máy em nói lên điều gì ạ. Thank tất cả người nhiều Bạn vào đây để tham khảo.

hoa_ngoclan

Chỉ cần gắn thêm một thanh ram là đủ chơi Đột Kích rồi, không cần nâng cấp thêm cái gì nữa đâu bạn ơi

Các chủ đề có liên quan khác