ginani_gia

không biết mình nghịch cái gì mà tất cả các icon trên desktop đều biến thành biểu tượng của Windows Media Player Center, bây h kích đúp vào cái nào cũng chạy Windows Media Player Center cả. huhu

nescompany không biết mình nghịch cái gì mà tất cả các icon trên desktop đều biến thành biểu tượng của Windows Media Player Center, bây h kích đúp vào cái nào cũng chạy Windows Media Player Center cả. huhu bây giờ bạn gỡ media playcenter đi là dc. bạn đang dùng win7 àh? nếu không dc Phần mềm cho minh theo nick yahoo: minhthuan205206

baby.mummum

Chọn Properties rồi chọn lại định dạng mà bạn muốn sài nhé ! hay cài chèn thêm phần mềm play làm thay đổi icon . Ví dụ : GomPlayer thì tất cả các file phim,nhạc,...(dính đến media) của bạn sẽ biến thành hình dạng bàn chân chó !

Lỗi này ... em không biết nhưng nếu muốn vào thì ấn Start , my computer . ổ cài windows , progam files , tìm cái cần , ấn` vào !

Và .... delete media center player đi !|

elizabeth_85

Bạn down cái này về, kick đúp vào nó sẽ tự Fix lỗi.

nhox_lj

Thantai2 Bạn down cái này về, kick đúp vào nó sẽ tự Fix lỗi.
bạn này nói đúng đó, hôm bữa con bạn cũng bị hệt thế này, nó bị lỗi tệp exe đó, mình cũng dùng cái này để fix, bạn down về mở ra nó tư chạy thôi

Amnchadh

không định dạng lại được vì tất cả biều tượng trong phần cài đặt trong ổ C cũng bị biến thành biểu tưởng windows media player center.huhu

---------- Bài thêm lúc 08:53 ---------- Bài trước là lúc 08:49 ----------

à được rồi dùng cái phần mền fix_exe_setdefault.rar sửa được rồi Thank bạn nhé

lesanh_88

ôi bạn đâu nên phải thế ch*ú*: bạn vao control chọn và thay đổi tên ngu***o*i dùng là được thôi mà?

Jamal

may tui cũng bị như vậy.thử tất cae tất cả cách rôi nhưng vẫn không được

---------- Bài thêm lúc 20:03 ---------- Bài trước là lúc 19:57 ----------

bac nao biet cach nao khac chi ro dum tui de

(hoi mu vi tinh )

Denney

tui thì down dc nhung no cung bien thanh file kmp het chay. không dc

ai cứu với

ot_ngot2412

Ặc, hồi mình bị dính hơi khác chút là toàn chạy notepad

Về sau tạo thêm account admin nữa, xóa cái account cũ đi là xong. Hè hè

Jose

Cái này mình mới sửa cho thằng bạn ngày hôm qua, bạn chọn Properties rồi vô cái tab nào đó (quên rồi, đang chạy Linux nữa) rồi bạn chọn Run as administrator (hìnhcoi nhưthế) thế là Ok

Afham

Thantai2 Bạn down cái này về, kick đúp vào nó sẽ tự Fix lỗi.
đang định kiếm cho pác cái này. thì thấy bác này share rồi. dùng cái này là ổn nè bạn

mình cũng bị như vậy,kêu con nhỏ em dow teamviwer về mà nó mở open with rùi mấy cái phần mềm cài trong ổ đĩa C đều biến thành file ảnh hết luôn,hể mở len là hiện file ảnh ak`,không biết làm sao lại như cũ được đây,pro nào biết chỉ dùm nha.

Phelan

vào remove phần mềm đó là ok thui,xong cài lại sài tiếp là được mà

Các chủ đề có liên quan khác