no_mercy9080

anh e giúp mình với ,mấy hnay máy mình dở chứng tự khởi động lại , máy mình bị sao vậy , anh e giúp mình cách sửa lỗi được không , thank trước nha

huyenpro_blog

dung85tn bác nói chung chung như thế thì anh em sao biết máy bác bị làm sao? thì mình đang chơi tự dưng máy nó khởi động lại thui , chẳng biết sao nữa , bị từ khi e cài windows 7 bác ah

chitrung_kt

laihoangson1991 thì mình đang chơi tự dưng máy nó khởi động lại thui , chẳng biết sao nữa , bị từ khi e cài windows 7 bác ah máy bác có thường xuyên bị thế không?đĩa windows bác mua ngoài quán hay down trên mạng? cấu hình máy bác thế nào? em đoán một là là do virus, hai là do đĩa windows của bác bị lỗi hay do bác Cr-ack windows bị lỗi.em dùng win7 enterprise active bằng key mak, em down bản windows link từ MDNS chạy mượt lắm. trước đây thằng bạn em cài mấy bản Cr-ack sẵn ngoài quán cũng bị như thế, từ khi nó mang bản windows của em về cài chạy lại như gió.

catcanh122

laihoangson1991 thì mình đang chơi tự dưng máy nó khởi động lại thui , chẳng biết sao nữa , bị từ khi e cài windows 7 bác ah nguồn yếu cũng làm cho máy khởi động lại. quạt chip làm mát cho ic k đủ làm mát cũng gây ra hiện tượng như thế khi đang chơi game..

Các chủ đề có liên quan khác