Corwyn

moi nguoi thong cam cho minh la minh dang phai dung dien thoai de viet bai nen không co dau.

chang la tu nhien bjo ban phim cua to k go dc cai gi het,luc khoi dong chi co nhay sang 3 cai den roi tat luon,k vao dc BIOS,k dung dc cai gi het.ma trc day van dung bt,go am am(may to co 2 o cung,t cai 2 windows xp va windows 7,t vua restart de dung xp thi no bj the nay)ai bit tinh trang nay la the nao thi giup t vs.t Thank rat nhiu.m(may to co 2 o cung,t cai 2 windows xp va windows 7,t vua restart de dung xp thi no bj the nay)ai bit tinh trang nay la the nao thi giup t vs.t Thank rat nhiu.

Terrence

Thay thử một cái bàn phím khác đang hoạt động tốt sang cắm thử để kiểm tra xem có phải do hư bàn phím hay không ?

Nếu bàn phím đang chạy cắm sang không chạy thì kiểm tra lại cổng, có thể là tại cổng cắm vừa hư.

nguyen_manh_h

Thank các bạn nhưng em vừa cắm thử bàn phím khác nhưng mà cũng vẫn k được.nhọ thế, các bạn còn có cách khác k?em đang làm đồ án mà k có bàn phím thì em chết mất.

theo mình tình trạng này bạn đem ra TTBH hay DigiCare nhờ KTV họ xem và sửa lại cho đỡ mất thời (gian) gian, loai hoay hoài mà chẳng làm được gì...

Bạn kiểm tra keo tản nhiệt, lau chùi ram + vệ sinh mainboar. Có phải bật lên nó sáng 3 cái đèn ở bàn phím, quạt tản nhiệt quay rồi tắt đúng không.vệ sinh máy và kiểm tra nguồn luôn nhé bạn

toi_thua Thank các bạn nhưng em vừa cắm thử bàn phím khác nhưng mà cũng vẫn k được.nhọ thế, các bạn còn có cách khác k?em đang làm đồ án mà k có bàn phím thì em chết mất. bạn vào start==>setting==>control Panel=>Accesssibility options==>filterkeys==> bỏ dấu ở Use filterkeus. vậy là ok. ah` nhớ thank nha

killgirl_9x29

BaoNhat11 bạn vào start==>setting==>control Panel=>Accesssibility options==>filterkeys==> bỏ dấu ở Use filterkeus. vậy là ok. ah` nhớ thank nha bít có khắc phục được không mà kêu cảm ơn,

sống mà sao quan trọng hóa vấn đề ơn nghĩa vậy trời,

tình cảm sao không quan trọng nó đi...............

thebao.buzzlove

BaoNhat11 bạn vào start==>setting==>control Panel=>Accesssibility options==>filterkeys==> bỏ dấu ở Use filterkeus. vậy là ok. ah` nhớ thank nha thank kiu bac da quan tam va giup do nhung ma van k dc.cho em hoi la cai laj windows la no het dung k.chac em pai dung ha sach nay thoi.

Các chủ đề có liên quan khác