Teithi

mình dùng các chương trình nói chung là tất cả 10 phần mềm diệt víru phát triển nhất quét. trong đó có bitdefender có bản quyền và tất cả các chương trình diệt virus mình sài không phát hiện dc gì.mình tải spyware doctor về thì quét phát hiện dc 4 con này:

spyware.known_bad_sites ( 1con )

adware.advertising ( 1 con )

trojan-pws.onlinegames.kw ( 1 con )

worm.im.sohanad ( 3 con )

4 con trên đều phát hiện dc nhưng không diệt dc mình vừa diệt bằng chế độ sefe approach thì diệt dc 3 con còn con worm.im.sohanad thì không diệt dc, và máy báo con này nó làm mất run trong alpha ( not run) và attenuate anthology accoutrement và không hiện assignment manage. mình vừa phục hồi lại nhưng sau mỗi lần tắt máy mởlên lại y như cũ .và mình gõ lệnh regedit trong run để tìm khóa thì không không dc lệnh regedit.và sau khi quét bằng safe approach thì báo diệt dc 3 con trên thì mình retart lại máy quét thì vẫn còn 3 con trên. ai giúp mình với. có cái nào diệt dc 4 con trên ko.cảm ơn.con này phá ghê qua'

ngucto

http://www.baongay.com/dl/vn_fix1.rar

tải cái này về (47kb) fix lỗi do virus. Mấy lỗi chủ yếu là không cho chạy regedit, không cho hiện binder option... mấy cái nữa dô virus gây ra để không cho can thiệp.

chúc bạn thành công. nếu không down được thì tìm với từ khoá fix autorun nhiều trang có lắm.

Các chủ đề có liên quan khác