danhhunghp Con máy của em giờ cài setup các loại phần mềm khác thì không sao nhưng cứ cài nero thì nó thông báo INSTALLER ERROR. THE EXECUTABLE FILE HAS BEEN CORRUPTED

Cài windows các thứ cũng không được . Em thử mang nero sang máy khác thì cài được

Bác nào cao tay ấn thì giúp em với Bạn down lại bản cài khác của nero rồi cài thử xem sao . Thông báo nó là bộ cài của bạn vừa bị corrupt (tạm hiểu là bị hỏng)

ya_hoo

Con máy của em giờ cài setup các loại phần mềm khác thì không sao nhưng cứ cài nero thì nó thông báo INSTALLER ERROR. THE EXECUTABLE FILE HAS BEEN CORRUPTED

Cài windows các thứ cũng không được . Em thử mang nero sang máy khác thì cài được

Bác nào cao tay ấn thì giúp em với

the_rain

Dương Tuấn Bạn down lại bản cài khác của nero rồi cài thử xem sao . Thông báo nó là bộ cài của bạn vừa bị corrupt (tạm hiểu là bị hỏng) Em mua các bản nero khác,mua đĩa cài nero khác cũng không được bác ạ cay quá. Máy chủ của em giờ bị như thé này thì tê liệt toàn bộ hệ thống cửa hàng ^^!

Theo như bạn nói thì do máy của bạn "đụng" gì đó với cái nero này roài, thử kiếm 1 bản nero khác coi sao, có lẽ do thư viện hỗ trợ của windows dành cho cái này bị...khìn roài.

Các chủ đề có liên quan khác