Hubert

Sao mình cài lại windows 7 xong giờ máy mình mất card đồ họa luôn rồi.

Muốn có card đồ họa có nên phải cài drive cho card đồ họa không vậy?

Giờ nhìn màn hình xấu quoắt ah, ai biết chỉ mình với.

Có bao giờ card đồ họa của mình hư rồi không vậy.

Thanks tất cả người rất là nhiều nha.

kh0x47

Nếu windows 7 không tự nhận driver card đồ họa thì phải cài thôi. Bạn nên cài và chọn đúng driver hỗ trợ cho windows 7.

Marvyn

phongkien79 Nếu windows 7 không tự nhận driver card đồ họa thì phải cài thôi. Bạn nên cài và chọn đúng driver hỗ trợ cho windows 7. Vậy khổ mình rồi, bửa giờ kiếm driver hoài mà không ra, cài lại máy giờ phím Fn mình củng không xài được luôn. Bửa giờ kiếm hoài mà không ra, giờ lại thêm card đồ họa nửa chứ. Chán thiệt.

amye_lht

ngthang91 Vậy khổ mình rồi, bửa giờ kiếm driver hoài mà không ra, cài lại máy giờ phím Fn mình củng không xài được luôn. Bửa giờ kiếm hoài mà không ra, giờ lại thêm card đồ họa nửa chứ. Chán thiệt. Bạn có nhớ series của máy bạn là gì không , nếu có thì lên trang chủ tải driver về. Còn nếu nhớ tên card thì vào nVidia down về luôn

Euen

Tìm trên mạng phần mềm. Drivermagican 3.5. Dò driver tốt lắm bạn ah

minhphuong_1302

Dương Tuấn Bạn có nhớ series của máy bạn là gì không , nếu có thì lên trang chủ tải driver về. Còn nếu nhớ tên card thì vào nVidia down về luôn Ko, mình chỉ có tên máy thôi ah`,tên máy nó nằm trên máy luôn nên mới nhớ,hihi, chứ còn mấy cái kia quên hết rôi,

Tên máy là: VPCCW21FX

---------- Bài thêm lúc 18:41 ---------- Bài trước là lúc 18:44 ----------

theblack Tìm trên mạng phần mềm. Drivermagican 3.5. Dò driver tốt lắm bạn ah Phần mềm này xài sao bạn, phải down driver về rồi mới sử dụng được phần mềm đó hả?

Driver mình kiếm hoài không ra sao mà xài được đây.

nduynt

bạn coi windows 7 32 hay 64 bit thì down cái phù hợp về nha

32 bit

64 bit

2403_1994

bạn lên trang chủ của SONY rồi down driver cho máy của bạn về rồi cài đầy đủ vào là được

Các chủ đề có liên quan khác