Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By tran_vinh_23_7_1992
#324552 mấy bác ơi cho em hỏi sao bây giờ em mở mấy web nhạc lên thì nó không hiện cái bảng nhở nhỏ trên góc ghi download thsí music/ video from this page nữa ?

có lúc nó hiện lên nhưng khi click vô thì nó không có tên bài hát mà toàn là 1 chũi ahjahfjahfhafjsahfashfj tứ lung tung . bác nào biết cách sữa giúp em với ha

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
#324573 Thì trang đó không hỗ trợ IDM, bạn thử cập nhật IDM mới hơn đi'

Và nên nhớ không phải cái nào IDM cũng bắt được link down đâu, mà chỉ khi bắt được link down thì nó mới hiện cái như bạn nói
Blog Tâm sự:
  • Đau đầu vì vợ quá tốt | 05:02 ...
  • Bạn trai hay xúc phạm rồi năn nỉ là tôi lại bỏ qua | 05:02 ...
  • Cưới chồng một năm rồi mà tôi chưa thể làm chuyện ấy | 05:02 ...
  • Nhà chồng tồi nên tôi có quyền hận | 04:02 ...
  • Nhiều lần tôi yêu vợ mà cô ấy chẳng biết gì | 06:02 ...
  • Đến với người mới nhưng tôi chẳng thể quên người đã khuất | 07:02 ...
By chicken_little_3007
#325145 devil_never_die_13 mấy bác ơi cho em hỏi sao bây giờ em mở mấy web nhạc lên thì nó không hiện cái bảng nhở nhỏ trên góc ghi download thsí music/ video from this page nữa ?

có lúc nó hiện lên nhưng khi click vô thì nó không có tên bài hát mà toàn là 1 chũi ahjahfjahfhafjsahfashfj tứ lung tung . bác nào biết cách sữa giúp em với ha Bạn dùng Chrome đúng ko, nếu muốn hiện luôn tên bài hát lúc download thì dùng firefox đi, vì Chrome là lấy link trực tiếp từ source luôn, còn FF thì lấy link từ chính page đang tải
By thuan.tran72
#325146 mấy chữ đó thì bạn đổi tên rồi down về cũng được nhưng tốt nhất là dùng FF
By ngoi_trongtoalet_thet_gao_ten_em
#325147 chrome hay IE gì cũng thế,cái đó là do IDM tự động download các video,audio đó,ko ảnh hưởng gì cả,muốn download cái gì cứ tải = link gốc,đừng tải = đó,trường hợp tìm không ra link gốc thì hãy tải = cách gián tiếp đó
By HoangLinh_BacKan
#325148 Nếu như bạn mô tả thì có thể rơi vào những trường hợp:

_IDM không hiểu được ngôn ngữ file nhạc đó ( nếu bị như thế thì bạn phải cài font cho windows )

_Language của IDM khác Eng

Có phải site nhạc nào cũng bị như thế?

Còn không thì bạn chụp hình lại để tiện hơn, đoán thì lâu lắm
By Bevis
#325149 devil_never_die_13 mấy bác ơi cho em hỏi sao bây giờ em mở mấy web nhạc lên thì nó không hiện cái bảng nhở nhỏ trên góc ghi download thsí music/ video from this page nữa ?

có lúc nó hiện lên nhưng khi click vô thì nó không có tên bài hát mà toàn là 1 chũi ahjahfjahfhafjsahfashfj tứ lung tung . bác nào biết cách sữa giúp em với ha tui vừa từng bị như thế. tại bác cài idm phiên bản mới nên addon không tương KẾT với trình duyệt. tui không biết bác dùng trình duyệt gì ???
By lynkzzz
#325150 Bạn dùng FF5 + IDM 6.7 là ok khỏi lo không tương thít vì 2 cái này vừa có con với nhau rồi

2 đứa vừa làm cha mẹ nên rất có trách nhiệm, làm chuyện cẩn thận

ko như mấy cậu Ấm mới nổi gần nhau là chém nhau rất mất Vệ Sinh
By nhypy
#325151 mình xài Firefox , mình nghĩ bởi vì mình xài IDM 6.05 nên nó không tương KẾT , hồi xưa coi phim hay nghe nhạc KẾT bài nào thì chỉ cần click vào là tải về thôi , có tên bài hát / phim đầy đủ , hôm bữa nhớ update cái FF thì bị như thế này , chắc phải cài lại IDM 6.07 rồi , nhưng nếu mún cài lại thì chắc phải remove cái cũ đúng không ah ???? bác nào có link IDM 6.07 thì cho em với
By Marco
#325152 Mình dùng IDM 6.05 build 14 + Firefox 6 mới cập nhật + addon IDM CC 7.3.5 vẫn dùng được bình thường.
Link down IDM 6.07
Code: http://download.easyvn.net/idm-6-07-full-Cr-ack-key-internet-download-manager.vn#axzz1VOy2mgi4
Ketnooi đề xuất: